முன்னாள் மனைவியைத் தாக்கியதாக பாடகர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயாவில் தனது முன்னாள் மனைவி தனது குழந்தையை தனது வீட்டிற்கு அழைத்துச் செல்ல வந்தபோது, ​​​​அடித்ததாகக் கூறி பாடகர் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

27 வயதான முன்னாள் மனைவி அவருடன் புகைப்படம் எடுக்க மறுத்ததால், பாடகரின் வீட்டில் உள்ள கார் பார்க்கிங்கில் இருவரும் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டதை அடுத்து, நேற்று தாக்குதல் நடந்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீத் தெரிவித்தார்.

பாடகர் அவரை திட்டி, அடித்ததால், அவள் உடலில் காயங்கள் ஏற்பட்டன. பின்னர் அவள் போலீசில் புகார் அளித்தார். 45 வயதுடைய சந்தேக நபர் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக கோத்தா டமன்சாராவில் உள்ள அவரது வீட்டில் கைது செய்யப்பட்டார்.

“ரிமாண்ட் விண்ணப்பத்திற்காக அவர் நாளை மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவார்” என்று ஃபக்ருதீன் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 323 மற்றும் குடும்ப வன்முறை (திருத்தம்) சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 18(A) ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here