செராஸ், தாமான் மூடாவில் 15 பகுதிகள் நீர் விநியோகத் தடை

செராஸ் தாமான் மூடாவில் குழாய் வெடித்ததைத் தொடர்ந்து, நகரில் திட்டமிடப்படாத தண்ணீர் வெட்டு காரணமாக 15 பகுதிகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன. ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 24) பிற்பகல் 3 மணி முதல் அவசரகால பழுதுபார்க்கும் பணிகள் தொடங்கப்பட்டுள்ளதாக ஆயர் சிலாங்கூர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

திங்கள்கிழமை (ஏப்ரல் 25) அதிகாலை 3 மணிக்கு பழுதுபார்க்கும் பணிகள் முழுமையாக முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. பழுதுபார்க்கும் பணிகள் முடிந்ததும் நுகர்வோர் வளாகங்களுக்கு நீர் விநியோகம் கட்டம் கட்டமாக விநியோகிக்கப்படும்.

பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கு தண்ணீர் டேங்கர்கள் மூலம் மாற்று உதவி திரட்டப்படும், திட்டமிடப்படாத நீர் வழங்கல் இடையூறுகளின் போது முக்கியமான இடங்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படும் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here