சாலை விபத்தில் குடும்ப உறுப்பினர்கள் தப்பித்த வேளையில் 6 மாத குழந்தை மரணம்

SETIU: இன்று மதியம் கம்போங் ஆயர் செஜுக்கில் உள்ள கிலோமீட்டர் (கிமீ) 75 ஜாலான்  கோல தெரெங்கானு முதல் கோட்டா பாரு வரையிலான மூன்று வாகன விபத்தில் ஆறு மாத ஆண் குழந்தை இறந்தது. செட்டியூ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் அஃபாண்டி ஹுசின் கூறுகையில், விபத்து குறித்து தனது துறைக்கு மாலை 4 மணியளவில் அறிக்கை கிடைத்தது.

இந்த சம்பவத்தில் புரோட்டான் சாகா எஃப்எல்எக்ஸ், டொயோட்டா அன்சர் பல்நோக்கு வாகனம் (எம்பிவி) மற்றும் ஹோண்டா வேவ் மோட்டார் சைக்கிள் ஆகியவை சம்பந்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார். சிலாங்கூர், கிள்ளான் பாடாங் ஜாவாவைச் சேர்ந்த முகமது கைஸ் ரிஸ்கி ஷாஃபி, தனது குடும்பத்துடன் புரோட்டான் சாகாவில் சவாரி செய்து கொண்டிருந்தார். சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக அவர் கூறினார்.

காரை ஓட்டிச் சென்ற பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை மற்றும் ஐந்து மற்றும் இரண்டு வயதுடைய அவரது மற்ற இரண்டு குழந்தைகளுக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்றார். முதற்கட்ட விசாரணையில், குழந்தையும் அவரது குடும்பத்தைச் சேர்ந்த நான்கு பேரும், கிளந்தான் ரந்தாவ் பஞ்சாங்கில் இருந்து கோலா தெரெங்கானுவுக்குச் சென்று கொண்டிருந்தனர்.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்தவுடன், கோலா தெரெங்கானுவிலிருந்து கோத்த பாரு நோக்கி ஒரு நபர் ஓட்டிச் சென்ற டொயோட்டா அன்சர் எதிர் பாதையில் நுழைந்து சம்பந்தப்பட்ட புரோட்டான் சாகா மீது மோதியதாகக் கூறப்படுகிறது. விரைவில், டொயோட்டா அன்சர் சென்ற அதே திசையில் இருந்து ஹோண்டா வேவ் மோட்டார்சைக்கிளால் தப்பிச் செல்ல முடியாமல், புரோட்டான் சாகாவை மோதியது.

குழந்தையின் தாயான நூருல் ஐன் சுல்கர்னைன் 29 அவரது இடது கால் உடைந்துள்ளதாக அஃபாண்டி கூறினார். விபத்தில் சிக்கிய மேலும் ஐந்து பேர் வெளிநோயாளர் சிகிச்சைக்காக செட்டியூ மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர். ஏபிஜே சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது, என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here