முக்கிய அதிவேக நெடுஞ்சாலைகளில் போக்குவரத்து சீராகவே உள்ளது

நாட்டின் முக்கிய அதிவேக நெடுஞ்சாலைகளில் இன்று பிற்பகல் மணி வரை போக்குவரத்து சீராக இருந்தது. இருப்பினும், மலேசிய நெடுஞ்சாலை ஆணையத்தின் (LLM) செய்தித் தொடர்பாளர், சாலை விபத்துகள் காரணமாக பல இடங்களில் நெரிசல்கள் இருப்பதாகக் கூறினார்.

வடக்கு தெற்கு விரைவுச்சாலையில் ஜூருவிலிருந்து  ப்ராய் வரையிலும், புக்கிட் கம்பீரிலிருந்து பாகோ வரையிலும் இரு இடங்களிலும் சாலை விபத்து ஏற்பட்டதால் போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்கிறது என்று பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

தலைநகருக்கு வெளியே செல்லும் முக்கிய விரைவுச்சாலைகளின் சுங்கச்சாவடிகளில் நிலைமை சீராக உள்ளது. இதுவரை, ஜாலான் டூத்தா, சுங்கை பீசி கோம்பாக்  ஆகிய இடங்களில் உள்ள சுங்கச்சாவடிகளில் வழக்கத்திற்கு மாறான நெரிசல் இருப்பதாக எந்த புகாரும் இல்லை.

எவ்வாறாயினும், இன்று அலுவலக நேரத்திற்குப் பிறகு நிலைமை மாறும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நகர மக்கள் ஐடில்பித்ரி கொண்டாட்டத்திற்காக பாலிக் கம்போங் வெளியேற்றத்திற்கு செல்லத் தொடங்கியிருக்கின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here