வீட்டின் பின்புறம் சுய இன்பத்தில் ஈடுபட்ட ஆடவரை போலீசார் தேடுகின்றனர்

ஷா ஆலம், செக்‌ஷன் 23 இல் உள்ள வீட்டின் சமையலறைக்குள் எட்டிப்பார்க்கும் போது,  சுயஇன்பத்தில் ஈடுபட்ட ஆடவரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். அந்த நபர் வீட்டுப் பகுதியின் பின்புற சந்தில் ஊர்ந்து செல்வதை வீடியோ காட்டியது.

சுயஇன்பம் செய்யும் போது வீட்டின் சமையலறை ஜன்னல் வழியாக எட்டிப்பார்க்கும்போது அவர் குனிந்து முன்னும் பின்னுமாக நடப்பதைக் காணலாம். இந்த சம்பவத்தின் ஒரு நிமிட 19 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் @Bangbunn என்ற ட்விட்டர் கைப்பிடியால் பரப்பப்பட்டது என்று ஷா ஆலம் OCPD  முகமட் இக்பால் இப்ராஹிம் கூறினார்.

புகார்தாரர், கணக்காளர் மற்றும் ஒரு குழந்தையின் தாயார், தனது அண்டை வீட்டாரில் ஒருவரிடமிருந்து அநாகரீகமான செயலைப் பற்றி அறிந்து ஏப்ரல் 27 அன்று ஸ்ரீ முடா காவல் நிலையத்தில் சம்பவம் குறித்து புகார் அளித்தனர்.

எங்கள் விசாரணையில் வீட்டிற்குள் ஊடுருவ முயற்சித்ததற்கான எந்த அறிகுறியும் இல்லை. மேலும் சிசிடிவி காட்சிகளிலிருந்து சந்தேக நபரின் முகத்தை தெளிவாக அடையாளம் காண முடியவில்லை என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் ஒரு வெளிநாட்டவர் என்று நம்பப்படுகிறது. குற்றவியல் சட்டத்தின் 377D பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு பொது அநாகரீகமான செயலாக வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here