ஆபத்தான முறையில் காரை ஓட்டிய ஓட்டுநர் கைது

டொயோட்டா அல்பார்ட் காரை ஆபத்தான முறையில் வாகனம் ஓட்டியது, அவசர பாதையில் முந்திச் செல்வதும் வீடியோவில் சிக்கிய ஓட்டுநர் கைது செய்யப்பட்டார். கோம்பாக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமையகத்தில் (IPD) நேற்று மதியம் 2 மணியளவில் 43 வயதான அவர் கைது செய்யப்பட்டதாக கோம்பாக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஜைனல் முகமது முகமது தெரிவித்தார்.

போதைப்பொருள் தடுப்புப் பிரிவில் ஓட்டுநர் போதைப்பொருளுக்கான சிறுநீர் பரிசோதனையை மேற்கொண்டபோது அது எதிர்மறையானது என்று அவர் கூறினார். அவரது ஆல்கஹால் அளவை பரிசோதிப்பதற்காக இரத்த மாதிரி எடுக்க அவர் மருத்துவமனைக்கு செலாயாங்கிற்கு அனுப்பப்பட்டார் என்று ஜைனால் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ரிமாண்ட் உத்தரவைப் பெறுவதற்காக நாளை செலாயாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும் வரை ஓட்டுநர் தொடர்ந்து விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்றும் அவர் கூறினார்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 42(1)ன் கீழ் கவனக்குறைவாகவும், அபாயகரமாகவும் வாகனம் ஓட்டியதற்காக வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக ஜைனல் மேலும் கூறினார்.

இப்போது வைரலான வீடியோவிற்கு பதிலளிக்கும் விதமாக, புக்கிட் அமான் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறை (JSPT) சனிக்கிழமையன்று கோலாலம்பூர்-காராக் நெடுஞ்சாலையில் (கிழக்கு நோக்கி) இந்த சம்பவம் நடந்ததாகக் கூறியது.

ஓட்டுநரின் செயல்கள் விபத்தை ஏற்படுத்தியிருக்கலாம். அது அவர் சம்பந்தப்பட்டது மட்டுமல்ல, மற்ற சாலை பயனர்களையும் உள்ளடக்கியது. வாகனத்தின் உரிமையாளரையும் போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர். அவர் உடனடியாக கோம்பாக் IPD இன் போக்குவரத்துத் துறையிலோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலோ சரணடையுமாறு வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here