கெடா, தெரெங்கானு, கிளந்தான், ஜோகூர் தவிர மே 4 அன்று தொழிலாளர் தின விடுமுறை மாற்றப்படும்; பிரதமர் தகவல்

ஹரி ராயா ஐடில்பித்ரி திங்கள்கிழமை (மே 2) வருவதால் தொழிலாளர் தின விடுமுறை தானாகவே புதன்கிழமைக்கு (மே 4) மாற்றப்படும் என்று டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் (படம்) கூறுகிறார்.

ஆட்சியாளர்களின் முத்திரையின் கீப்பரால் 2022 ஆம் ஆண்டிற்கான ஹரி ராயா ஐடில்பித்ரியின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புக்கு இணங்க, 1 சியாவல் 1443H, 2022 ஆம் ஆண்டின் ஹரி ராயா ஐடில்பித்ரி திங்கள்கிழமை (மே 2) விழுகிறது என்று பிரதமர் கூறினார்.

தொழிலாளர் தின விடுமுறை தானாகவே புதன்கிழமைக்கு (மே 4) கொண்டு செல்லப்படும். இது விடுமுறைகள் சட்டம் 1951 (சட்டம் 369), விடுமுறைகள் ஆணை (சபா கேப். 56) மற்றும் பொது விடுமுறைகள் ஆணை (சரவாக் கேப். 8) ஆகியவற்றின் பிரிவு 3 இன் விதிகளுக்கு இணங்குகிறது என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 1) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இருப்பினும், இஸ்மாயில் சப்ரி கூறுகையில், கெடா, தெரெங்கானு, கிளந்தான் மற்றும் ஜோகூர் ஆகிய மாநிலங்களில் தொழிலாளர் தினம் ஒரு ஞாயிற்றுக்கிழமை வேலை நாளாக இருப்பதால், தானியங்கி தொழிலாளர் தின மாற்று விடுமுறை பொருந்தாது.

இருப்பினும், விடுப்பு தொடர்பான எந்த அறிவிப்புகளையும் வெளியிடுவது அந்தந்த மாநிலங்களின் உள்ளூர் அதிகாரிகளின் முடிவிற்கு உட்பட்டது.

இது விடுமுறைகள் சட்டம் 1951 (சட்டம் 369), சபாவின் விடுமுறைகள் ஆணை (அத்தியாயம் 56), சரவாக்கின் பொது விடுமுறைகள் ஆணை (அத்தியாயம் 8) ஆகியவற்றின் பிரிவு 3 இன் விதிகளுக்கு இணங்குகிறது  என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 1) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here