சில வாகன ஓட்டிகளால் அவசரகாலப் பாதை இன்னும் தவறாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது- புக்கிட் அமான்

தஞ்சோங் மாலிம், மே 2 :

இந்த பண்டிகைக் காலத்தில் கண்காணிப்பின் அடிப்படையில் சில வாகன ஓட்டிகள் அவசரப் பாதையை தவறாகப் பயன்படுத்துகின்றனர் என்று புக்கிட் அமான் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறை (JSPT) துணை இயக்குநர் (1) டத்தோ முகமட் நஸ்ரி ஹூசைன் தெரிவித்தார்.

எவ்வாறாயினும், வெள்ளிக்கிழமை முதல் Aidilfitri உடன் இணைந்து “ஓப் செலாமட் 18” நடவடிக்கை நாடு முழுவதுமுள்ள நெடுஞ்சாலைகள் மற்றும் ஃபெடரல் சாலைகளில் காவல்துறையின் கண்காணிப்பின் அடிப்படையில், பெரும்பாலான வாகன ஓட்டிகள் போக்குவரத்து சட்டங்களுக்கு இணங்குவதை காணமுடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

“அவசரப் பாதையை தவறாகப் பயன்படுத்துபவர்கள் ஒரு சிலர் இன்னமும் இருந்தாலும், பெரும்பாலான வாகன ஓட்டிகள் இன்னும் சட்டத்தை மதிக்கிறார்கள் மற்றும் காவல்துறையின் ஆலோசனையைக் கேட்கிறார்கள்,” என்று அவர் நேற்று வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையில் வடக்கு நோக்கிய ஸ்லிம் ரிவர் டோல் பிளாசாவில் “ஓப் செலாமட் 18” இன் ஒரு பகுதியாக ட்ரோன் கண்காணிப்பை நடத்திய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

போக்குவரத்து விதிமீறல்களில் ஈடுபடும் வாகனங்களின் புகைப்படங்களை பதிவு செய்ய “ஓப் செலாமட் 18” நடவடிக்கையில் ட்ரோன்கள் பயன்படுத்துவதுதான் அவற்றின் இருப்பிடம் தினமும் மாறும் என்றும் முகமட் நட்ஸ்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here