சாலையில் ஆபத்தான முறையில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிய இரு இளைஞர்கள் கைது

கூலிமில் இரு இளைஞர்கள் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டும் போது காட்டிய ‘ஜிக் ஜேக்’ மற்றும் ‘ஸ்கார்பியன்’ ஸ்டண்ட் செய்த போலீசார்  கைது செய்தனர்.

முன்னதாக, இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கு உரிமையாளரின் சமூக ஊடகத் தளத்தில்  22 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ பதிவில் இரண்டு இளைஞர்களின் ஆபத்தான செயல்கள் கண்டறியப்பட்டன.

கெடா போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் முகமட் மஹிரி ஹுசைன் கூறுகையில், 18 மற்றும் 16 வயதுடைய இரண்டு இளைஞர்கள் இங்குள்ள கெடா நாகலிலிட் மற்றும் கம்போங் சுங்கை செலுவாங் பவாஹ் ஆகிய இடங்களில் உள்ள அவர்களது வீடுகளில் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, கூலிம் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) புலனாய்வு மற்றும் போக்குவரத்து அமலாக்கப் பிரிவின் உறுப்பினர்களின் மேலும் ஆய்வு முடிவுகள் மோட்டார் சைக்கிள் பதிவு எண் மூலம் சோதனை செய்து இரண்டு வாலிபர்களைக் கண்டுபிடிக்க முடிந்தது.

முதற்கட்ட விசாரணையின் விளைவாக, இரண்டு வாலிபர்களும் ஆபத்தான செயலைச் செய்து மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிய ஒரே நபர் என்பதை ஒப்புக்கொண்டனர். அவர்களில் ஒருவர் கூலி வேலை செய்கிறார். மற்றவர் மேல்நிலைப் பள்ளியில் படிக்கிறார் என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, இரண்டு வாலிபர்களும் கூலிம் IPD க்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர் மற்றும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (APJ) 1987 இன் பிரிவு 42 (1) இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here