அடகுக்கடையில் 1 மில்லியன் கொள்ளையடித்ததாக நம்பப்படும் 3 பேர் தேடப்படுகின்றனர்

கோத்தா பாரு, பாசிர் மாஸில் உள்ள ஜாலான் பெசார் அருகே நேற்று மாலை 4.30 மணியளவில் அடகுக்கடை கொள்ளையில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் மூன்று பேரை கிளந்தான் போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

பாதிக்கப்பட்டவரிடமிருந்து மாலை 4.45 மணியளவில் முகமூடி அணிந்த நபர்கள் துப்பாக்கி மற்றும் கத்தி போன்ற ஆயுதங்களைப் பயன்படுத்தி கொள்ளையடித்ததாக காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்ததாக கிளந்தான் காவல்துறையின் செயல் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் கடையின் ஐந்து பணியாளர்கள் கட்டப்பட்டு, ஒரு மேஜையின் கீழ் செல்ல வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது. அதற்குள் கொள்ளையர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரை  அனைத்து டிராயர்களையும் திறக்கும்படி கோரினர்.

சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரிடம் சுமார் 1 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்பிலான பணம் மற்றும் நகைகளை ஒரு பையில் நிரப்பச் சொன்னார்கள் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சொந்தமான வெள்ளை பெரோடுவா அல்சா காரையும் எடுத்துச் சென்றனர்.

இதைத் தொடர்ந்து, போலீசார் உடனடியாக கிளந்தான் முழுவதும் ‘Ops Tutup’ மற்றும் சாலைத் தடுப்புகளை அமைத்தனர். மேலும் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (CID), பொது நடவடிக்கைப் படை (GOF) ஆகியவற்றின் குழுவை எல்லை நுழைவாயில்கள் மற்றும் சட்டவிரோத ஜெட்டிகளை வேட்டையாடுவதற்காக அனுப்பியதாக முகமது ஜாக்கி கூறினார்.

ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த காவல்துறையினரும் GOF பணியாளர்களும் நள்ளிரவு 12.30 மணியளவில் கோலா ஜம்பு, பெங்கலன் குபோரில் சாலையோரம் கைவிடப்பட்ட நிலையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் வாகனத்தைக் கண்டுபிடித்தனர்.

வாகனம் திறக்கப்பட்டது மற்றும் கார் சாவிகள் முன் பயணிகள் இருக்கையில் விடப்பட்டன. சோதனையிட்டதில், கைவிடப்பட்ட வாகனம் பாசீர் மாஸில் உள்ள தங்க அடகுக் கடையில் நடந்த கொள்ளையுடன் தொடர்புடையது என்று முடிவு செய்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

பின்னர் போலீசார் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணையும் சம்பவத்தின் பல சாட்சிகளையும் விசாரணைக்கு அழைத்ததாக அவர் கூறினார். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 395/397 இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், சம்பவத்தை நேரில் பார்த்த பொதுமக்கள் முன் வந்து விசாரணைக்கு உதவுமாறும் முஹமட் ஜாக்கி மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here