பெட்ரோல் நிலையங்களில் பெட்ரோல் தீர்ந்ததால் கடும் நெரிசல் ஏற்பட்டது

இந்த ஆண்டு Aidilfitri உடன் இணைந்து பெட்ரோல் கொள்முதலுக்கான வழக்கத்திற்கு மாறான அதிக தேவை, விநியோகம் இல்லாததால் சில பெட்ரோல் நிலையங்களை தற்காலிகமாக மூட வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது.

இன்று காலை  நிலைமை முதலில் தெரிவிக்கப்பட்டது. பெரும்பாலான சாலை பயனாளிகள் பல பெட்ரோல் நிலையங்களின் நுழைவாயிலில் சிக்கித் தவித்தனர். அவை தட்டுப்பாடு மற்றும் பெட்ரோல் தீர்ந்து வருகின்றன. சமூக தளமான ட்விட்டர் செயலியின் பல பயனர்கள் பெட்ரோல் நிலையங்களில் பெட்ரோல் தட்டுப்பாட்டைச் சமாளிப்பது குறித்த தங்கள் அனுபவங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டனர்.

ஷஸ்யா எடோரா என்ற பயனாளி, பெசுட், தெரெங்கானுவிலிருந்து குவாந்தன், பகாங்கிற்கு செல்லும் வழியில் உள்ள பல பெட்ரோல் நிலையங்களில் எரிபொருள் தீர்ந்து போவது குறித்து கேள்வி எழுப்பினார். பல கார்கள் சிக்கித் தவிக்கின்றன என்று அவர் ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளார். இதற்கிடையில், Sepatah Dua Media ட்விட்டர் கணக்கைப் பயன்படுத்துபவர்கள், பெட்ரோல் லாரிகளின் வருகைக்காக பல வாகனங்கள் சிக்கித் தவிப்பதாகக் கூறியுள்ளனர்.

பல வாகனங்கள் பெட்ரோல் நிலையங்களில் பெட்ரோல் வருவதற்காகக் காத்திருந்தன. செட்டியூ பெட்ரோல் நிலையத்தில் பெட்ரோல் தீர்ந்து விட்டது என்றார். இதற்கிடையில், மற்றொரு ட்விட்டர் பயனரும் எரிபொருள் பொருட்களை ஏற்றிச் சென்ற டேங்கர் லாரி பகாங்கின் குவாந்தனில் போக்குவரத்து நெரிசலில் சிக்கியதாகக் கூறி தகவலைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

சம்பவம் குறித்து கருத்து தெரிவித்த மலேசியாவின் பெட்ரோல் நிலைய ஆபரேட்டர்கள் சங்கத்தின் (PDAM) தலைவர் டத்தோ கைருல் அன்னுார் அப்துல் அஜீஸ், முந்தைய பண்டிகைக் காலத்தில் பெட்ரோல் தீர்ந்துவிடும் பிரச்சினை ஒருபோதும் நடந்ததில்லை என்றார். நான் சொல்லக்கூடியது என்னவென்றால், இந்த பெட்ரோல் நிலையங்களில் பெட்ரோல் சப்ளை இல்லாத பிரச்சனை 24 மணி நேரத்திற்குள் அல்லது ஒரு நாளில் ஏற்படும்.

பெட்ரோல் அல்லது டீசல் பற்றாக்குறையாக உள்ள அல்லது தீர்ந்துபோகும் நிலையங்களின் சப்ளையை பூர்த்தி செய்ய, எரிபொருள் டேங்கர் லாரிகளை ஒரு நிலையத்திற்கு கொண்டு செல்வது ஏற்கனவே ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளதால் சிக்கலை எதிர்கொள்ளும் சாலைப் பயனாளிகள் பொறுமையாக இருக்குமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here