இந்தாண்டின் 16ஆவது தடுப்புக் காவல் மரணம் ஜோகூரில் நடந்துள்ளது

தடுப்புக் காவலில்  மற்றொரு நபர் மரணமடைந்துள்ளார்.  இந்த ஆண்டு 16 ஆவது சம்பவம் – இந்த முறை ஜோகூரில் உள்ள ஒரு காவல் நிலையத்தில் நடைபெறவுள்ளது.

இறந்தவர் 48 வயதுடையவர், போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்காக ஏப்ரல் 27 முதல் ஐந்து மாத சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்ட பின்னர் சிறைத்தண்டனைக்காக காத்திருந்தபோது தற்காலிகமாக ஶ்ரீ ஆலம் லாக்-அப்பில் வைக்கப்பட்டார்.

புக்கிட் அமானின் நேர்மை மற்றும் தரநிலைகள் இணக்கத் துறை இயக்குநர் அஸ்ரி அஹ்மட் கூறுகையில், இன்று காலை லாக்-அப்பில் அந்த நபர் பலவீனமான நிலையில் காணப்பட்டார். மாசாய் மருத்துவ மனையைச் சேர்ந்த மருத்துவர் ஒருவர் பரிசோதனை செய்து, காலை 9.35 மணியளவில் அவரது மரணத்தை உறுதி செய்தார்.

சமீபத்திய சம்பவத்திற்கு முன்பு இந்த ஆண்டு மட்டும் பதினைந்து காவலில் வைக்கப்பட்ட மரணங்கள் பதிவாகியுள்ளன. கடைசி வழக்கு ஏப்ரல் 14 அன்று அறிவிக்கப்பட்டது. காஜாங் காவல் நிலையத்தின் லாக்-அப்பில் 45 வயதான ஆண் கைதி ஏப்ரல் 13 அன்று மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லும் வழியில் இறந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here