விமானத்தில் ஏற்பட்ட இடையூறுகளுக்கு வருந்துகிறோம் என ஏர் ஆசியா தெரிவித்துள்ளது

ஏர் ஆசியா, சமீபத்திய விமானத் தடங்கல்களைக் கவனித்ததாகவும், தனது விமானங்களின் நேரத்தை மாற்றியமைத்ததால் ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கு வாடிக்கையாளர்களிடம் மன்னிப்புக் கோருவதாகவும் தெரிவித்துள்ளது.

பண்டிகைக் காலத்தில் தேவை அதிகரித்துள்ளதால், விமானங்களின் நேரத்தை மாற்றியமைக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டுள்ளதாக விமான நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

ஏர் ஆசியா மலேசியாவின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ரியாட் அஸ்மத் கூறுகையில், பல காரணிகள் மற்றும் தவிர்க்க முடியாத சம்பவங்கள் விமானத்தின் எதிர்பார்ப்புகள் மற்றும் கட்டுப்பாட்டிற்கு அப்பாற்பட்ட தாமதங்களுக்கு காரணமாகின்றன.

அனைத்து விருந்தினர்களுக்கும் குறைந்தபட்ச பாதிப்பை உறுதிப்படுத்தவும், அனைவரும் அந்தந்த இடங்களுக்கு விரைவில் வருவதை உறுதிசெய்யவும் நாங்கள் எங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்தோம். மேலும் சிக்கித் தவிக்கும் பயணிகளை ஏற்றிச் செல்ல சிறப்பு விமானங்களை அறிமுகப்படுத்துவதும் இதில் அடங்கும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உள்நாட்டு விமானங்களுக்கான தேவை கடுமையாக அதிகரித்தது மற்றும் ஏப்ரல் 1 முதல் நாட்டின் எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டது ஆகியவை பண்டிகைக் காலத்தில் விமானங்களின் மறு திட்டமிடலுக்கு பங்களித்த காரணிகளில் ஒன்றாகும் என்றும் அவர் விளக்கினார்.

ஏர் ஆசியா மலேசியா  தொற்றுநோய்க்கு முந்தைய 100  விமானங்களுடன் ஒப்பிடும்போது இப்போது 40 விமானங்களுடன் மட்டுமே இயங்குகிறது.

மலேசியாவின் சிவில் விமானப் போக்குவரத்து ஆணையத்தின் வழிகாட்டுதலின்படி, சிறிது காலம் இயக்கப்படாமல் இருந்த விமானம் மீண்டும் பறக்க பாதுகாப்பானதாக அறிவிக்கப்படுவதற்கு முன்னர், மலேசியா மற்றும் பிராந்தியத்தில் விமான பராமரிப்பு வசதிகளுக்காக நீண்ட நேரம் காத்திருப்பதே இதற்குக் காரணம் என்று அவர் விளக்கினார்.

வழக்கமான ஆய்வின் போது பொதுவாக ஏற்படும் சேதங்கள் மற்றும் தொழில்நுட்ப சிக்கல்கள் தவிர, பறவை தாக்குதல்கள், வெளிநாட்டு பொருட்களால் சேதம் மற்றும் மின்னல் தாக்குதல்கள் போன்ற எதிர்பாராத சம்பவங்களும் உள்ளன. இதன் விளைவாக மூன்று முதல் ஐந்து விமானங்கள் அட்டவணையில் இருந்து நீக்கப்பட வேண்டியிருந்தது.

தற்போது ஏர் ஆசியாவின் முன்னுரிமையானது, விமானம் ரத்து செய்வதைக் குறைத்து, அதன் அனைத்துப் பயணிகளும் பாதுகாப்பாக தங்கள் இடங்களுக்குச் சென்றடைவதை உறுதி செய்வதாகவும் அவர் கூறினார்.

விமான அட்டவணையில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் இருந்தால், டிக்கெட் முன்பதிவு செய்யும் போது பதிவு செய்யப்பட்ட எண்ணுக்கு மின்னஞ்சல் மற்றும் எஸ்எம்எஸ் மூலம் பயணிகளுக்கு தெரிவிக்கப்படும்.

வாடிக்கையாளர்கள் AirAsia Super App மூலம் நேரடியாக தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது airasia.com இணையதளம் அல்லது அருகிலுள்ள விமான நிலையத்தில் உள்ள AirAsia சேவை கவுன்டரைப் பார்வையிடலாம் என்று விமான நிறுவனம் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here