3 விமானங்களில் ஏற்பட்ட அசெளகரியத்திற்காக மன்னிப்பு கோரியது மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ்

மலேசியா ஏர்லைன்ஸ், அதன் மூன்று விமானங்களில், தனித்தனி தொழில்நுட்பச் சிக்கல்களால் சூடான அறைச் சூழலைக் கொண்டிருந்த அதன் மூன்று விமானங்களில் ஒரு செயலிழந்த துணை மின் அலகு  (APU) விளைவித்ததால், பயணிகள் எதிர்கொண்ட அசௌகரியத்திற்கு வருத்தம் தெரிவித்தது.

மே 3 அன்று கோலாலம்பூரில் இருந்து கூச்சிங்கிற்கு MH2356, மே 8 அன்று கோலாலம்பூரில் இருந்து சண்டகனுக்கு MH2710, மற்றும் மே 9, 2022 அன்று அலோர் ஸ்டாரில் இருந்து கோலாலம்பூருக்கு MH1205 ஆகிய மூன்று விமானங்கள் இருந்தன என்று  விமான நிறுவனம் கூறியது.

APU அமைப்பு என்பது ஒரு விமானத்தில் பொருத்தப்பட்ட ஒரு கருவி ஆகும். இது ஏர் கண்டிஷனிங் (குளிர்சாதனம்) அமைப்பு மற்றும் தரையில் தொடங்கும் இயந்திரத்திற்கு மின்சாரம் மற்றும் அழுத்தப்பட்ட காற்றை வழங்குகிறது.

புறப்படுவதற்கு முன் தரையில் முரண்பாடுகள் கண்டறியப்பட்டால், ஒரு விமானத்தை இயக்க முடியாது. இதன் விளைவாக சூடான கேபின் சூழல் ஏற்படுகிறது என்று அது புதன்கிழமை (மே 11) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

வெவ்வேறு விமான நிலையங்களில் உள்ள தரை உபகரணங்களின் உதவி மற்றும் தேவையான ஆய்வுகள் மூலம், விமானம் பாதுகாப்பாக இயக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக காத்திருக்கும் நேரம் தற்செயலாக நீடிக்கலாம்.

இதுபோன்ற சூழ்நிலைகள் மீண்டும் நிகழாமல், பயணிகளுக்கு அசௌகரியத்தை ஏற்படுத்துவதைத் தடுக்க விமான நிறுவனம் சரிசெய்தல் செயல்முறையின் போது ஒரு சிக்கல் கண்டறியப்பட்ட பிறகு, 10 நிமிடங்களுக்குள் பயணிகள் போர்டிங் ஹாலுக்கு மாற்றப்படுவதை உறுதி செய்யும். எதிர்பார்த்ததை விட திருத்தம் அதிக நேரம் எடுத்தால் விமான நிறுவனம் அடுத்த நடவடிக்கைக்கு ஆலோசனை வழங்கும்  என்று அது கூறியது.

அனைத்து மலேசியர்களுக்கும் ஹரி ராயா பண்டிகைக் காலம் முழுவதும், மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ் 1,800க்கும் மேற்பட்ட விமானங்களை இயக்கியது மற்றும் உள்நாட்டுப் பயணத்தின் எழுச்சிக்கு இடமளிக்க 40 விமானங்களைப் பயன்படுத்தியது.

மலேசியா ஏர்லைன்ஸ், தங்கு தடையற்ற பயணிகள் அனுபவத்தை உறுதி செய்வதற்காக, அதன் சேவை மீட்பு செயல்முறையை மேம்படுத்த உறுதி பூண்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here