10 வயது மகன் கார் ஓட்டியதன் தொடர்பில் பெற்றோர் போலீசில் சரணடைந்துள்ளனர்

பொந்தியானில் அவரது 10 வயது மகன் கார் ஓட்டும் வீடியோ வைரலானதைத் தொடர்ந்து, ஒரு தம்பதியினர் இன்று, பொந்தியான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் (ஐபிடி) சரணடைந்தனர்.

பொந்தியான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் முகமது ஷோபி தாயிப், பொந்தியான் IPD இன் விசாரணை மற்றும் போக்குவரத்துக் கட்டுப்பாட்டுப் பிரிவு (BSPT) மே 10 தேதியிட்ட ஃபேஸ்புக்கில் (FB) ஒரு கணக்கின் மூலம் பகிரப்பட்ட ஒரு வீடியோவைக் கண்டறிந்ததாக தெரிவித்தார்.

ஒரு சிறுவன் சிவப்பு நிற பெரோடுவா கஞ்சில் காரை ஓட்டிச் செல்வதை வீடியோவில் காட்டியது. அதில் இரண்டு குழந்தைகளும் முன்பக்கத்தில் அமர்ந்திருந்தனர்.

இந்தச் சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, BSPT, விரிவான உளவுத்துறையை நடத்தியது. கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை (மே 10) காலை 7 மணியளவில் பெக்கன் நானாஸில் பள்ளிக்குச் செல்லத் தயாராகிக்கொண்டிருந்தபோது இந்தச் சம்பவம் நடந்ததைக் கண்டறிந்தது.

இந்த வீடியோவை அந்த பெண்ணின் 11 வயது மகள் தனது தொலைபேசியில் பதிவு செய்ததாக நம்பப்படுகிறது  என்று அவர் கூறினார்.

விசாரணையின் விளைவாக, காரை அவரது 10 வயது மகன் தனது இரண்டு இளைய சகோதரர்கள், 6 வயது சிறுமி மற்றும் 3 வயது சிறுவனுடன் ஓட்டிச் சென்றுள்ளனர்.

முகமது ஷோபி, இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, இன்று காலை 10 மணியளவில் பெற்றோரும் மற்ற மூன்று குழந்தைகளும் IPDயிடம் சரணடைந்தனர். மூன்று குழந்தைகளின் தாயும் அந்த வீடியோவைக் காட்டிய டிக்டாக் கணக்கும் தன்னுடையதுதான் என்பதை ஒப்புக்கொண்டதாக அவர் கூறினார்.

அவர் கூறுகையில், சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 42ன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்பட்டது. குழந்தைகள் வயதுக்குட்பட்ட வாகனங்களை ஓட்ட அனுமதிக்கும் பெற்றோர் அல்லது பாதுகாவலர்கள் மீது குழந்தைகள் சட்டம் (AKK) 2001 இன் பிரிவு 33 இன் கீழ் வழக்குத் தொடரலாம்.

அது தவிர, குழந்தையின் தாய் அல்லது தந்தையாக இருக்கும் வாகனத்தின் உரிமையாளர் மீது பிரிவு 39 (5) APJ 1987 இன் கீழ் வழக்குத் தொடரலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here