தகுதிவாய்ந்த உரிமமின்றி, பள்ளி வேன் போல் ஆரஞ்சு வர்ணம் பூசப்பட்டு சேவையில் ஈடுபட்ட வேன் JPJயால் பறிமுதல்

சிரம்பான், மே 13 :

தகுதியான உரிமமின்றி பள்ளி மாணவர்களை ஏற்றிச் செல்லும் சேவையில் ஈடுபட்ட ஒரு தனியார் வேன், அதாவது உண்மையான பள்ளி வேன் போல் ஆரஞ்சு வண்ணம் பூசப்பட்டதை வேனை சாலை போக்குவரத்து துறையின் ஜெம்போல் மாவட்ட கிளை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர்.

நெகிரி செம்பிலான் போக்குவரத்து துறை இயக்குநர் ஹனிஃப் யூசப்ரா யூசுப் கூறுகையில், ஜேபிஜே அமலாக்கக் குழு நேற்று ஜாலான் பகாவ்-ரோம்பினைச் சுற்றி ரோந்து நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டுக் கொண்டிருந்தபோது, இந்த வேன் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

ஆய்வுக்குப் பிறகு, ஏழு முதல் 12 வயதுக்குட்பட்ட பள்ளிக் குழந்தைகள் மொத்தம் 16 பேர் வேனில் இருந்தனர்.

“பாகாவ்வைச் சுற்றியுள்ள பள்ளி மாணவர்களை ஏற்றிச் செல்லும் வேனின் ஓட்டுநர் மீது, சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 23 (2) இன் கீழ் வாகன உரிமத்தை (LKM) தவறாகப் பயன்படுத்தியதற்காக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது என்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்திருந்தார்.

மேலும் குற்றச் செயல்களில் ஈடுபடாமல் தடுப்பதற்காக, அந்த வேனும் கைப்பற்றப்பட்டதாக ஹனிப் யுசப்ரா தெரிவித்தார்.

“பள்ளிப் பேருந்தாகப் பயன்படுத்தப்படும் ஒவ்வொரு வாகனமும் சட்டப்பூர்வமாக உரிமம் பெற்றிருக்க வேண்டும் மற்றும் சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் (APJ) 1987 மற்றும் நிலப் பொதுப் போக்குவரத்துச் சட்டம் (APAD) 2010ன் கீழ் உள்ள விதிகளுக்கு இணங்க வேண்டும் என்பதை உறுதிப்படுத்த JPJ தொடர்ச்சியான கண்காணிப்பு மற்றும் ஆய்வை மேற்கொள்ளும்” என்று அவர் கூறினார். .

பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை பள்ளிக்கு அனுப்ப, செல்லுபடியாகும் அனுமதிச் சீட்டைக் கொண்ட பள்ளி பேருந்து சேவையைப் பெற்றுக் கொண்டு அவர்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்யும் வகையில் தங்கள் பங்கை ஆற்றுமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here