சிங்கப்பூர் வெளியுறவு அமைச்சர் நாளை தொடங்கி 3 நாட்கள் மலேசியாவிற்கு அதிகாரப்பூர்வ பயணம்

சிங்கப்பூர் வெளியுறவு அமைச்சர் டாக்டர் விவியன் பாலகிருஷ்ணனுக்கு மூன்று நாள் பயணமாக நாளை முதல் மலேசியாவுக்கு வருகை புரியவுள்ளார். அவரை மலேசிய வெளியுறவுத்துறை அமைச்சர் சைபுதீன் அப்துல்லா வரவேற்பார். வெளியுறவு அமைச்சகம் (விஸ்மா புத்ரா), இன்று ஒரு அறிக்கையில், இரு அமைச்சர்களின் சந்திப்பு இரு நாடுகள் மற்றும் அனைத்துலக பொது நலன்கள் பற்றிய கருத்துக்களைப் பரிமாறிக் கொள்ள திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

இந்த பயணத்தின் போது, ​​பாலகிருஷ்ணன் பேராக் சுல்தான் சுல்தான் நஸ்ரின் முய்சுதின் ஷாவுடன் பார்வையாளர்களை சந்திக்கவும் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. வருகை தரும் அமைச்சர் பாதுகாப்பு அமைச்சர் ஹிஷாமுடின் ஹுசைன், தேசிய மீட்பு கவுன்சில் தலைவர் முஹிடின் யாசின் மற்றும் தெரெங்கானு  பெசார் அஹ்மத் சம்சூரி மொக்தார் ஆகியோரையும் சந்திப்பார்.

டாக்டர் விவியன் பாலகிருஷ்ணனின் வருகை, மலேசியா மற்றும் சிங்கப்பூர் ஆகிய இரு நாடுகளுக்கிடையிலான நீண்டகால உறவுகளையும் பன்முக ஒத்துழைப்பையும் மேலும் வலுப்படுத்த ஒரு சிறந்த வாய்ப்பை வழங்கும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

2021 இல், சிங்கப்பூர் மலேசியாவின் இரண்டாவது பெரிய வர்த்தகப் பங்காளியாக இருந்தது மற்றும் ஆசியானுக்குள் மொத்த வர்த்தகம் RM267.11 பில்லியன் – 2020 இல் பதிவு செய்யப்பட்ட மதிப்புடன் ஒப்பிடும்போது 25.2% அதிகரித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here