கோலாலம்பூர் தாமான் பெர்டானாவில் இரட்டை மாடி வீடு சரிந்தது

கோலாலம்பூர், தாமான் பெர்டானாவில் உள்ள இரட்டை மாடி வீடு இன்று அதிகாலை நிலச்சரிவால் இடிந்து விழுந்தது. கோலாலம்பூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) செயல்பாட்டு மையத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், இன்று அதிகாலை 2.51 மணியளவில் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாக தெரிவித்தார்.

பண்டார் துன் ரசாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) இரண்டு வாகனங்களுடன் மொத்தம் 11 உறுப்பினர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர். வந்தவுடன், நிலச்சரிவு காரணமாக இரண்டு மாடி மொட்டை மாடி வீடு இடிந்து விழுந்ததாக எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​மொட்டை மாடியில் இருந்தவர்கள் தப்பியோடியதாக அவர் கூறினார். குடியிருப்புக்கு அருகில் உள்ள இரண்டு யூனிட் வீடுகளில் வசிப்பவர்கள் வெளியேற அறிவுறுத்தப்பட்டனர். காவல்துறையினர் அந்த இடத்தில் தடுப்புகளையும் அமைத்துள்ளனர். சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here