சக மாணவரை தாக்கியதற்காக 4 மாணவர்கள் மீது நாளை குற்றஞ்சாட்டப்படும்

சிரம்பான், சிக்காமட்டில் உள்ள மேல்நிலைப் பள்ளி மாணவர்கள் 4 பேர், மே 13ம் தேதி நள்ளிரவில் முதல் படிவம் மாணவரை காயப்படுத்திய சம்பவத்தில் தொடர்புடையதாக சந்தேகிக்கப்படுபவர்கள் நாளை சிரம்பான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட உள்ளனர்.

அவர்களில் மூவர் நான்கு படிவ மாணவர்களும் மற்றொருவர் படிவம் மூன்று  மாணவர் ஆவர். இவர்கள் பள்ளியின் விடுதியில் தங்கியிருக்கின்றனர். இந்த விஷயத்தை சிரம்பான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் நந்தா மரோப் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது உறுதிப்படுத்தினார்.

அவர்கள் மீது திங்கள்கிழமை (நாளை), மே 23 அன்று சிரம்பான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்படும். தகவல்களின் அடிப்படையில், அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்படும். அதன்பிறகு தண்டனைக்கான புதிய தேதி நிர்ணயிக்கப்படுவதற்கு முன் தகுதிகாண் அறிக்கைக்காக ஜாமீன் வழங்கப்படும் என்று அவர் சுருக்கமாக கூறினார்.

அவர்கள் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும் மற்றும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்படும். அதே நேரத்தில் மற்றொரு படிவம் ஐந்து மாணவர் சாட்சியமளிப்பார். நான்கு மாணவர்களும் பிணையில் விடுவிக்கப்படுவதற்கு முன்னர் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை இரவு 7 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

ஹரியான் மெட்ரோ நேற்று, பள்ளியில் படிவம் ஒன்று படிக்கும் மாணவரை ‘சீனியர்’ மாணவர் ஒருவர் உதைத்து, அடித்து, அறைந்து  அவரது மணிக்கட்டில் எலும்பு முறிவு ஏற்படும் வரையில் அடித்ததாக அறிவித்தது. மே 13 ஆம் தேதி நள்ளிரவு 12 மணியளவில் 13 வயதுடைய ஒரு ‘சீனியர்’ மாணவன் பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தியதாகக் கூறி விடுதியில் உள்ள அறைக்கு அழைக்கப்பட்டதாகத் தெரிகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here