லிப்ட் பழுது; பிபிஆர் அடுக்குமாடியில் இருந்து பெண்மணியின் உடலை கீழே கொண்டு வர பெரும் சிரமத்தை எதிர்கொண்ட APM உறுப்பினர்கள்

கோலாலம்பூர்: அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் ஒன்பதாவது மாடியிலிருந்து படிக்கட்டு வழியாக ஒரு பெண்ணின் உடலைக் கீழே இறக்க முயன்ற குடிமைத் தற்காப்புப் படை (APM) உறுப்பினர்கள் குழு  கசப்பான சவாலை எதிர்கொண்டது.

நேற்று மதியம் 12.20 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், தனது 50 வயதுடைய பெண், இங்குள்ள Projek Perumahan Rakyat (PPR) Batu 5, Jalan Ipohஇல் உள்ள அவரது இல்லத்தில் இறந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

எவ்வாறாயினும், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலை அருகிலுள்ள மசூதியில் நிர்வகிக்க குடும்பத்தின் வாரிசுகள் மற்றும் குடியிருப்பாளர்களின் முயற்சிகள் தொழில்நுட்ப சேதத்தால் குடியிருப்பில் உள்ள லிஃப்ட் காரணமாக சிரமங்களை எதிர்கொண்டன.

செந்தூல் மாவட்ட ஏபிஎம் அதிகாரி, லெப்டினன்ட் (PA) முகமட் கைருல் அஸ்ரி அப் ரசாக் கூறுகையில், மதியம் 12 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலை பிபிஆரின் ஒன்பதாவது மாடியில் இருந்து இறக்குவதற்கு உதவி கேட்டு அவசர அழைப்பு வந்தது.

அவரது கூற்றுப்படி, ஏபிஎம் செந்தூலின் ஏழு உறுப்பினர்கள் பாதிக்கப்பட்ட குடும்பத்திற்கு உதவி வழங்குவதற்காக இடத்திற்குச் சென்றனர். APM பணியாளர்கள் 120 கிலோ எடையுள்ள பெண்ணின் உடலைக் கீழே இறக்குவதற்கு ஒரு சிறப்பு ஸ்ட்ரெச்சரைப் பயன்படுத்தினர். உடலை கவனமாகக் கீழே இறக்குவதற்கு குறுகிய படிக்கட்டுகள் வழியாகச் செல்ல வேண்டியிருந்தது. இந்த முயற்சியானது மாறி 30 நிமிடங்கள் எடுத்தது என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மதியம் 12.45 மணியளவில் அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் தரை தளத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டது, பின்னர் மேலதிக வியாபாரத்திற்காக அல்-பிர்தௌஸ் பள்ளிவாசல் சவக்கிடங்கு நிர்வாகத்திடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here