சாலையில் முதியவரை தாக்கிய ஆடவர் கைது

ஷா ஆலம்: இங்கு அருகே உள்ள படாங் ஜாவாவில் உள்ள பாலம் அருகே, முதியவரை அடித்ததாக நம்பப்பட்ட நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் முகமட் இக்பால் இப்ராஹிம் கூறுகையில், இந்தச் சம்பவம் நேற்று நண்பகல் 12 மணியளவில் நடந்ததாகவும் சமூக ஊடகங்களில் பரவியதாகவும் நம்பப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்ட 61 வயதான தனியார் ஓய்வு பெற்றவர், சம்பவம் குறித்து பிற்பகல் 2 மணியளவில்  புகார் செய்தார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மனைவி மற்றும் பேரனுடன் புத்ராஜெயாவுக்குச் சென்று, ஆலம் அவென்யூவை நோக்கி வலதுபுறம் திரும்பியபோது (பிரிவு 16), மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் காரின் இடதுபுறத்தில் கத்தி மற்றும் திட்டினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மோதலை சரிபார்க்க நிறுத்தினார். காரில் இருந்து இறங்கிய பின்னர், 23 வயதுடைய சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் இடது மார்பில் தொடர்ந்து உதைத்துள்ளார்.

சந்தேக நபர் தனது உடலின்  மீது அமர்ந்து பாதிக்கப்பட்டவரின் முகம் மற்றும் தலையில் பலமுறை குத்தியதாகவும், இதனால் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு கண்கள், தலை மற்றும் விலா எலும்புகளின் கீழ் வீக்கம் ஏற்பட்டதாகவும் அந்த நபர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323/506 இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், சந்தேகநபருக்கு எதிரான விளக்கமறியலில் நாளை விண்ணப்பம் செய்யப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். இந்த வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்த நபர்கள், விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் நூர் சியுஹாதாவை 018-9124770 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

இன்று, ஹெல்மெட் அணிந்த ஒரு நபர் நடுத்தெருவில் முதியவரை அடித்த 21-வினாடி காட்சிகள் சமூக ஊடகங்களில் பரவியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here