8 நாட்களுக்கு முன் காணாமல் போன மீனவரின் உடல் இன்று மீட்பு

கோல தெரங்கானுவில் மே 16 அன்று செண்டரிங் கடலில் காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் மீனவர் ஒருவரின் உடல் இன்று காலை கோலா தெரெங்கானுவிலிருந்து கிழக்கே சுமார் 28 கடல் மைல் தொலைவில் மிதந்து கொண்டிருந்தது. தெரெங்கானுவின் மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமை (எம்எம்இஏ) கடல்சார் கேப்டன் முஹம்மது சுஃபி முகமட் ரம்லி கூறுகையில், டி. ரசாலி வோக், 74 என அடையாளம் காணப்பட்ட வயதான மீனவர், உள்ளூர் மீனவர்கள் குழுவால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார்.

எம்எம்இஏ தெரெங்கானு மற்றும் கடல்சார் மீட்பு துணை மையம் (எம்ஆர்எஸ்சி) குவாந்தன் உடலை தெரெங்கானு மாநில கடல்சார் படகுத்துறைக்கு கொண்டு வருவதற்கான முயற்சிகளை மேற்கொண்டுள்ளது.

புகார்தாரர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்துக் கொள்கிறோம் மற்றும் சமூகத்தின் ஒத்துழைப்பைக் கோருகிறோம். குறிப்பாக கடல்சார் சமூகம், ஏதேனும் அவசரநிலை மற்றும் தவறான நடத்தைகளை உடனடியாக MERS 999 அல்லது Terengganu மாநில கடல்சார் செயல்பாட்டு மையத்திற்கு 09-6223657 என்ற எண்ணில் தெரிவிக்க வேண்டும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இச்சம்பவத்தில், இங்கு அருகிலுள்ள கம்போங் ராஜா பகுதியைச் சேர்ந்த பாதிக்கப்பட்டவர், கேப்டன் உட்பட மூன்று நண்பர்களுடன் squid-jigging பயணத்திற்குச் சென்று திரும்பும்போது அதிகாலை 5.30 மணியளவில் செண்டரிங் நீரில் விழுந்து மூழ்கி இறந்திருக்கலாம் என்று அஞ்சப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here