கிளானா ஜெயா எல்ஆர்டி ரயில் பாதையில் மீண்டும் தாமதம்; பொதுமக்கள் அவதி

கிளானா ஜெயா எல்ஆர்டி பாதையில்  இன்று காலை”தாமதம்” ஏற்பட்டது. சில நாட்களிலேயே ஏற்பட்ட  மற்றொரு தாமதத்தால் பயணிகள் கொதிப்படைந்தனர். RapidKL தனது சமூக ஊடக தளங்களில் காலை 8.45 மணியளவில் லைன் தாமதமாகிறது என்ற தகவலை அறிவித்தது.

காலை 9.15 மணிக்கு ஒரு புதுப்பித்தலில், இது வழக்கமான வேகத்தில் சேவையை ஒழுங்குபடுத்துவதாகக் கூறியது. ரயில் அதிர்வெண்கள் மீட்டமைக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. உங்கள் பொறுமைக்கு நன்றி மற்றும் ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கு நாங்கள் மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அது சம்பவத்தை விவரிக்காமல் கூறியது.

@Shahrul1289 என்ற ட்விட்டர் பயனாளர், கிளானாஜெயா வழித்தடத்தில் ஒரு ரயில் திடீரென நின்றதாகவும், இதனால் அவர் உட்பட சில பயணிகள் கீழே விழுந்ததாகவும் கூறினார். “தயவுசெய்து இந்த சிக்கலை விரைவில் சரிசெய்யவும்,” என்று அவர் கூறினார். பதிலுக்கு, RapidKL இந்த சம்பவத்திற்கு மன்னிப்பு கேட்டது மற்றும் அதன் ஊழியர்கள் ரயிலில் சோதனை செய்ததாக கூறினார். மேலும் பயணிகள் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்றும் கூறியுள்ளது.

“என்ன நடக்கிறது? கடந்த சில வாரங்களாக இது அடிக்கடி நிகழ்கிறது. வேலைக்குச் செல்வதற்கு நம்பகமானதாக இருக்க அனைவருக்கும் போக்குவரத்து தேவை” என்று ஜேன் டான் ஃபேஸ்புக்கில் கூறினார்.

ஒரு எல்ஆர்டி ரயிலில் பிரேக் காலிபர் ஹைட்ராலிக் கசிவு ஏற்பட்டதால், வெள்ளிக்கிழமையன்று கிளானா ஜெயா எல்ஆர்டி பாதையில் இடையூறு ஏற்பட்டது. வேலையின் அவசர நேரத்தில் 22,100 பயணிகள் அந்த நேரத்தில்  பாதிக்கப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here