சக ஊழியரின் பதின்ம வயது மகளை பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்ததாக சிறைத்துறை அதிகாரிக்கு 10 ஆண்டுகள் சிறை; 6 பிரம்படி

கோத்த கினபாலுவில் கடந்த ஆண்டு ஜனவரி மாதம் தனது சக ஊழியரின் டீன் ஏஜ் மகளை பாலியல் ரீதியாக துன்புறுத்திய குற்றச்சாட்டின் பேரில் சிறைத்துறை அதிகாரி ஒருவருக்கு 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் 6 பிரம்படியும் வழங்கப்பட்டன.

தவாவ் செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி அவாங் கெரிஸ்னாடா அவாங் மஹ்மூத் ஆரம்பத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட மரினோ மஜாபினுக்கு 10 ஆண்டு சிறைத்தண்டனையும் ஒவ்வொரு குற்றத்திற்கும் மூன்று பிரம்பு அடித்துள்ளார். எனினும், சிறைத்தண்டனையை ஒரே நேரத்தில் தொடர நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்தது.

அவாங் கெரிஸ்னாடா, தவாவ் நீதிமன்றத்தில் நடந்த விசாரணையின் முடிவில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீதான குற்றச்சாட்டுகளில் நியாயமான சந்தேகத்தை எழுப்பத் தவறியதை அடுத்து, அவாங் கெரிஸ்னாடா இந்தத் தீர்ப்பை வழங்கினார். சிறுமிக்கு ஏற்பட்ட அதிர்ச்சி மற்றும் அவரது தீர்ப்பை எட்டுவதற்கான பொது நலன்களை கருத்தில் கொண்டதாக நீதிபதி கூறினார்.

48 வயதான மரினோ, ஜனவரி 12, 2021 அன்று அதிகாலை 3.30 மணியளவில் ஜாலான் ஏர் பனாஸ் தாமன் எஹ்சானில் உள்ள சிறைக் குடியிருப்பில் உள்ள கழிப்பறையில் 15 வயது சிறுமியின் மீது இரண்டு பாலியல் செயல்களில் ஈடுபட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

வழக்கின் உண்மைகளின்படி, மரினோஅவரது அந்தரங்க உறுப்புகளைத் தொட்டதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தங்கியிருந்த குடியிருப்புக்கு, “ஆவியால் அவதிப்படுகிறார்” என்று கூறப்பட்டதால், பாரம்பரிய சிகிச்சைக்காக சிறுமியை தந்தை அழைத்துச் சென்றார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சிறுமிக்கு தங்கும் அறையில் சிகிச்சை அளித்ததாகவும், ஆனால் சிறுமியை குளிப்பாட்டுவதற்காக கழிவறைக்கு அழைத்து வர வேண்டும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

இரண்டு குற்றங்களுக்காகவும் குழந்தைகள் மீதான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 (சட்டம் 792) பிரிவு 14(a) இன் கீழ் மரினோ மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. துணை அரசு வக்கீல் முகமட் சுஹைமி சூரியானா இதற்கு முன்னரே கடுமையான தண்டனைக்கு தடையாக விண்ணப்பித்திருந்தார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் வழக்கறிஞர் Ag Amli Noraufe Ag Nohin உயர்நீதிமன்றத்தில் மேல்முறையீடு செய்வதற்காக தண்டனையை நிறைவேற்றுவதை தாமதப்படுத்துமாறு நீதிமன்றத்தில் விண்ணப்பித்திருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here