பார்சல் மோசடியில் பணி ஓய்வு பெற்றவர் 60,000 வெள்ளியை இழந்தார்

ஈப்போவில் சமீபத்தில் தபால் அலுவலகத்தில் உரிமை கோரப்படாத பேக்கேஜ் மூலம் பார்சல் மோசடியில் சிக்கி 72 வயதான பணி ஓய்வு பெற்றவர் RM60,000 இழந்தார். ஹிலிர் பேராக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி அஹ்மத் அட்னான் பஸ்ரி கூறுகையில், முதலில் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு உரிமை கோரப்படாத பேக்கேஜ் தொடர்பாக தபால் நிலையத்தில் இருந்து வந்ததாகக் கூறி ஒரு நபரிடமிருந்து அழைப்பு வந்தது.

அடையாள அட்டை, ஏடிஎம் கார்டு மற்றும் அவரது பெயரில் வழங்கப்பட்ட காசோலை பொதியின் உள்ளடக்கங்கள் தனக்கு சொந்தமானது என்று பாதிக்கப்பட்டவர் மறுத்தார். எவ்வாறாயினும், சபா போலீஸ் படைத் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த மற்றொரு நபருக்கு அழைப்பு மாற்றப்பட்டது. ஏனெனில் அவர் பொதியில் தடை செய்யப்பட்ட பொருட்களைக் கொண்டிருந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பணமோசடி மற்றும் போதைப்பொருள் வழக்குகளில் ஈடுபட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். வங்கி நெகாராவால் அவரது சேமிப்பு முடக்கப்படுவதைத் தவிர்க்க அவரது வங்கிக் கணக்கு விவரங்களை வழங்குமாறு அவர் கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது கணக்கு விவரங்களை கும்பலிடன் அளித்ததாகவும், கடந்த வியாழன் மற்றும் வெள்ளிக்கிழமைகளில் தனது வங்கிக் கணக்கில் உள்ள RM30,000 தனித்தனியாக இரண்டு கழுதைக் கணக்குகளுக்கு மாற்றுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டதாகவும் அஹ்மத் அட்னான் கூறினார்.

ஓய்வூதியம் பெற்றவர் தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்தபோது காவல்துறையில் புகார் அளித்தார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். இந்த மோசடி செய்பவர்களின் செயல்பாட்டிற்கு பொதுமக்கள் விழ வேண்டாம் என்றும் அவர்களின் வங்கி விவரங்களை தெரியாத தரப்பினருடன் பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டாம் என்றும் அவர் பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here