மருத்துவமனையின் 8ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்து 21 வயது இளைஞர் தற்கொலையா?

சுங்கை பட்டாணி, சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் மருத்துவமனை வார்டு கட்டிடத்தின் எட்டாவது மாடியில் இருந்து நேற்று ஒருவர் விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

இச்சம்பவத்திற்கு முன்னதாக, மாலை 6.20 மணியளவில், டெங்கு சந்தேகத்தின் பேரில் கடந்த திங்கட்கிழமை வார்டில் அனுமதிக்கப்பட்ட 21 வயதுடைய இளைஞன், வார்டில் உள்ள குளியலறையில் தலை உடையும் வரை சுவரில் முட்டி கொண்டதாக  கூறப்படுகிறது.

ஆஸ்துமா நோயால் பாதிக்கப்பட்ட அவர், வார்டில் அனுமதிக்கப்பட்டதிலிருந்து தங்கியிருந்த தாயார் அவரைத் தடுக்க முற்படுவதற்கு முன்பு, அவர் நடைபாதையை நோக்கி விரைந்ததைக் கண்டார். ஆனால் அவரை தடுக்க முடியவில்லை. ஆனால் அவரது உடல் கண்டுபிடிக்கப்படுவதற்கு முன்பு அந்த நபர் விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது. நடு நடைபாதையில் கிடக்கிறது.

மருத்துவமனையின் எட்டாவது மாடியில் உள்ள ஒரு வார்டில் அந்த நபர் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வரும் போது அவரது தாயாருடன் இருந்ததாக கோலா முடா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ஜைதி சே ஹாசன் தெரிவித்தார்.

சம்பவத்திற்கு முன், வார்டில் உள்ள மற்ற நோயாளிகள் குளியலறையில் இருந்து வெளியே வந்தவுடன் தலையை முட்டி கொண்டதை கண்டனர். அந்த நேரத்தில், தாழ்வாரத்தின் கதவுக்கு அருகில் படுக்கையில் இருந்த சில நோயாளிகள் உதவ முயன்றனர். ஆனால் கதவு பூட்டப்பட்டதால் அவர்களின் முயற்சி தோல்வியடைந்தது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

பரிசோதித்த மருத்துவரால் அந்த நபர் இறந்துவிட்டதை உறுதி செய்ததாகவும், அவரது தாயாரின் மேலதிக சாட்சியத்தின் விளைவாக, அவர் யாருடனும் கடன்கள் அல்லது தவறான புரிதல்கள் இல்லை என்று கூறப்படுகிறது.

அந்த நபருக்கு சிகிச்சை அளித்த மருத்துவர், அவருக்கு டெங்கு பாதிப்பு இல்லை என்றும், ஆஸ்துமா இருப்பதாகவும் தெரிவித்துள்ளனர். இதுவரை நடந்த விசாரணையில், வழக்கில் குற்றவியல் கூறுகள் எதுவும் இல்லை என்றும், திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here