கார் தடுப்புச்சுவர் வழியாக ஆற்றில் விழுந்ததில் ஒருவர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்திருக்கலாம் என்று அஞ்சப்படுகிறது

சிபு மாநிலத்தில் வெள்ளிக்கிழமை (மே 27) அதிகாலை இங்குள்ள ஹோட்டல் ஒன்றின் முன்புறம் உள்ள ஒரு உலோகத் தண்டவாளத்தில் மோதி, ஆற்றில் விழுந்ததில், 43 வயது நபர் ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்ததாக அஞ்சப்படுகிறது.

சரவாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை தொடர்பாளர் கூறுகையில் ஹோட்டல் ஒன்றின் விருந்தினர் ஒருவர், செக்-இன் செய்யவிருந்தவர், உலோகத் தண்டவாளத்தில் ஒரு கார் அதிவேகமாக கார் ஓடியதை கண்டதாக வரவேற்பாளரிடம் தெரிவித்தார். அதற்குள்  கார் ஆற்றில் கவிழ்ந்தது.

சிபு மத்திய நிலையத்திற்கு வெள்ளிக்கிழமை நள்ளிரவு 12.40 மணியளவில் ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது. உடனடியாக ஆறு தீயணைப்பு வீரர்களை சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பினர். தேடல் மற்றும் மீட்பு (எஸ்ஏஆர்) நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது, ஆனால் இருட்டாக இருந்ததால் அது நிறுத்தப்பட்டது என்று அது கூறியது. SAR பாதிக்கப்பட்டவரை காலை 6 மணிக்கு தொடர்ந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here