ஊடகங்கள் இடையூறு இல்லாமல் செயல்படலாம் என்கிறார் பிரதமர்

நாட்டில் கருத்துச் சுதந்திரத்தை உறுதிப்படுத்த ஊடகங்கள் மற்ற கட்சிகளின் தலையீடு இல்லாமல் சுதந்திரமாக செயல்பட வேண்டும் என்று பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் தெரிவித்துள்ளார்.

ஊடகங்கள் எந்தவொரு செய்தியையும் வெளியிடுவதை அரசாங்கம் ஒருபோதும் தடுக்கவில்லை என அவர் தெரிவித்துள்ளார். ஊடகங்களில் வெளியாகும் செய்திகளை அரசாங்கம் எப்போதும் கவனத்தில் கொள்கிறது. அனைத்து அரசாங்க அமைச்சகங்களும் முகவர் நிறுவனங்களும் சீரான, துல்லியமான மற்றும் உண்மையான தகவல்களைப் பரப்புவதற்கு உதவுவதன் மூலம் ஊடகங்களுடன் ஒத்துழைக்கின்றன.

‘மலேசியா குடும்பம்’ மற்றும் நாட்டின் வளர்ச்சியின் நலன் கருதி, தகவல்களைப் பரப்புவதில் அரசாங்கம் மறைக்க எதுவும் இல்லை என்று என்னால் உறுதியளிக்க முடியும் என்று அவர் தேசிய பத்திரிகையாளர்கள் தினம் (ஹவானா) 2022, ​​“மக்கள் குரல், தேசிய அபிலாஷை”, கொண்டாட்டத்தைத் தொடங்கி வைத்து உரையாற்றினார்.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் பல்லூடக அமைச்சர் அன்னூவார் மூசா மற்றும் நாட்டின் முக்கிய ஊடகவியலாளர்களும் இந்தோனேசியாவில் இருந்தும் வந்திருந்தனர். நாட்டின் அபிவிருத்தி நிகழ்ச்சி நிரலை வெற்றியடையச் செய்வதற்காக,  சட்டமியற்றும் மற்றும் நீதித்துறை ஆகிய பிரிவுகளுடன் இணைந்து அரசாங்கத்துடன் இணைந்து பணியாற்றிய நான்காவது தோட்டமாக ஊடகவியலாளர்களின் பங்கை பிரதமர் ஒப்புக்கொண்டார்.

அரசு மக்களுக்கு சிறந்த சேவையை வழங்குவதற்கு உறுதியான மற்றும் ஆக்கபூர்வமான கருத்துக்களை வழங்குவது உட்பட, வளர்ச்சித் திட்டங்களின் தொடர்ச்சி மற்றும் வெற்றியை உறுதி செய்வதில் ஊடகவியலாளர்களின் பங்களிப்பை நான் உண்மையிலேயே பாராட்டுகிறேன் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here