பிகேஆர் (கெஅடிலான்) தேர்தல் அதிகாரப்பூர்வமாக முடிந்தது -அடுத்த மாதம் முடிவுகள் அறிவிக்கப்படும்

2022-2025 காலத்திற்கான பிகேஆர் (கெஅடிலான்) தேர்தல் இன்று அதிகாரப்பூர்வமாக முடிவடைந்தது. கட்சியின் தேர்தல் குழு (JPP) அறிக்கையின் படி, அடுத்த மாதம் அதிகாரப்பூர்வ முடிவுகள் அறிவிக்கப்படும்.

Kedah, Terengganu, Sabah, Selangor மற்றும் Kelantan ஆகிய ஐந்து மாநிலங்களில் 12 பிரிவுகளில் மீண்டும் வாக்களித்ததைத் தொடர்ந்து வாக்குப்பதிவு முடிவடைந்ததாக JPP தலைவர் டாக்டர் ஜாலிஹா முஸ்தபா தெரிவித்தார்.

இருப்பினும், அனைத்து பிரிவுகளின் அதிகாரப்பூர்வமற்ற முடிவுகள் இன்று முதல் பிகேஆர் இணையதளத்தில் வெளியிடப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். ஜூன் 25 மற்றும் 26 ஆம் தேதிகளில் நடைபெறும் பிகேஆர் காங்கிரஸில் அதிகாரப்பூர்வ முடிவுகள் அறிவிக்கப்படும் என்று ஜலிஹா இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மே 13 முதல் மே 22 வரை நடந்த கட்சித் தேர்தலில் தொழில்நுட்பக் கோளாறுகள் கடந்த வார இறுதியில் எட்டு பிரிவுகளில் வாக்குப்பதிவு சீர்குலைந்தன மற்றும் மறைமுக வாக்காளர்கள் பற்றிய குற்றச்சாட்டுகளால் பாதிக்கப்பட்டன. இது குறைந்த வாக்குப்பதிவைக் கண்டது. கட்சியின் 1.1 மில்லியன் உறுப்பினர்களில் 13% க்கும் குறைவானவர்கள் நேரில் வாக்களிக்க அல்லது ஆன்லைனில் வாக்களிக்க வந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here