இரண்டு மணி நேரத்தில் 6.6 மெட்ரிக் டன் இறைச்சி விற்பனையானது

கோல நெருஸ் மலேசிய குடும்ப சுற்றுப்பயணத்துடன் (JAKM) இணைந்து மலேசிய குடும்ப விற்பனைத் திட்டத்தில் (PJKM) ஒரு கிலோகிராம் (கிலோ) RM8.50 என்ற விலையில் ஒரு மெட்ரிக் டன் புதிய கோழி இறைச்சி ஒரு மணி நேரத்தில் விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டது.

ஒரு கிலோ ரிங்கிட் 30 கிலோவுக்கு விற்கப்படும் புதிய மாட்டிறைச்சியும் சுமார் ஒன்றரை மணி நேரத்தில் தீர்ந்து போனபோது பார்வையாளர்களிடமிருந்து வரவேற்பைப் பெற்றது. இன்று Gong Badak விளையாட்டு வளாகத்தில் நடைபெற்ற JAKM இன் இரண்டாவது நாளுடன் இணைந்து, PJKM RM130,000க்கும் அதிகமான விற்பனையை பதிவு செய்தது.

புதிய கோழி இறைச்சி,, மாட்டிறைச்சி மற்றும் சமையல் எண்ணெய் மற்றும் பல்வேறு தரங்களின் முட்டைகள் விற்பனை தொடர்ந்து பார்வையாளர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெறும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மாநில உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகத்தின் (KPDNHEP) இயக்குனர் சஹாருதின் முகமது கியா கூறுகையில், PJKM நிகழ்ச்சி 10,000க்கும் மேற்பட்ட பார்வையாளர்களைப் பெற்றதன் மூலம் ஊக்கமளிக்கும் வரவேற்பைப் பெற்றது.

JAKM உடன் இணைந்து PJKM ஸ்டால் காலை 9 மணியளவில் திறக்கப்பட்டது. மேலும் பல்வேறு நிறுவனங்கள் மற்றும் நிறுவனங்கள் இணைந்து 20% முதல் 30% வரை தள்ளுபடியுடன் அன்றாடத் தேவைகளின் பரந்த தேர்வை வழங்கியதாக அவர் கூறினார்.

Federal Agricultural Marketing Authority (FAMA), மலேசிய மீன்வள மேம்பாட்டு ஆணையம் (LKIM), மலேசிய கூட்டுறவு ஆணையம் (SKM), தாருல் இமான் தொழில்முனைவோர் கூட்டுறவு, கோலா தெரெங்கானு நாடாளுமன்ற வளர்ச்சி கூட்டுறவு, மாநில மீனவர் சங்கம் மற்றும் பல்பொருள் அங்காடிகள் ஆகியவை சம்பந்தப்பட்ட நிறுவனங்களில் அடங்கும்.

நேற்று நடைபெற்ற PJKM இன் முதல் நாளில், பதிவு செய்யப்பட்ட மொத்த விற்பனை RM60,000 என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். சஹாருதீன் மேலும் கருத்துத் தெரிவிக்கையில், பொதுச் சந்தையுடன் ஒப்பிடுகையில் 20% முதல் 30 % வரையிலான தள்ளுபடியுடன் அன்றாடத் தேவைகளைப் பெறுவதற்கு பார்வையாளர்கள் இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

நேற்று முதல் நாளை வரை மூன்று நாட்கள் நடைபெற்ற PJKM இன் போது விற்கப்பட்ட பொருட்களில் புதிய இறைச்சி, கோழி, உறைந்த மீன், முட்டை, பாக்கெட் சமையல் எண்ணெய், அரிசி, சர்க்கரை மற்றும் காய்கறிகள் உள்ளன  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here