கர்ப்பிணிப் பெண்ணை சுட்டுக் கொன்றதற்கு பொறாமை ஒரு சாத்தியமான காரணம் என்கின்றனர் கிளந்தான் போலீசார்

மச்சாங், பாசீர் மாஸில் உள்ள கம்போங் ரெபெக்கில் சாலையோரம் காரில் சடலமாகக் கண்டெடுக்கப்பட்ட கர்ப்பிணிப் பெண்ணை சுட்டுக் கொன்றதற்கு பொறாமையும் ஒரு காரணமாக இருக்கலாம் என்று போலீசார் கருதுகின்றனர். ஊகங்களுக்கு மத்தியில் கொலைக்கான உண்மையான நோக்கத்தைக் கண்டறிய முழுமையான விசாரணை நடத்தப்படும் என்று கிளந்தான் காவல்துறையின் பொறுப்புத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன் கூறினார்.

சம்பவ இடத்தில் புல்லட் ஷெல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து பெண்ணின் வயிற்றில் .38 செமி-ஆட்டோ பிஸ்டலால் சுடப்பட்டிருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார். மச்சாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் பணி ஒப்படைப்பு விழாவுக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில், போலீசார் சாட்சிகளிடமிருந்து வாக்குமூலங்களைப் பெறுவர்.  மேலும் பெண்ணின் கொலைக்கான நோக்கத்தை ஊகிக்க வேண்டாம் என்று பொதுமக்களை நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

புக்கிட் அமானுக்கு மாற்றப்பட்ட மச்சாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் முகமட் ரோஸ்லி மாட், மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் பதவியை டிஎஸ்பி முகமட் ஜாஹிர் அப்துல்லாவிடம் ஒப்படைத்தார்.

நேற்று, ஏழு மாத கர்ப்பிணியான மூன்று வயது முதல் 10 வயதுடைய மூன்று குழந்தைகளின் தாயான எமிரா மஸ்லான் (26) சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். கார் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட இடத்திலிருந்து அவரது வீடு 15 கிமீ தொலைவில் இருந்ததால், சாலையோரத்தில் கண்டுபிடிக்கப்படுவதற்கு முன்பு, பாதிக்கப்பட்டவர் வேறொரு இடத்தில் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதற்கான சாத்தியக்கூறுகளை போலீசார் விசாரித்து வருவதாக முஹமட் ஜாக்கி கூறினார். இச்சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, 40 வயதுடைய நபர் ஒருவர் விசாரணைக்காக இன்று முதல் ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here