சொகுசு VVIP பேருந்திற்கு RM95 செலுத்தப்பட்டது; ஆனால் சாதாரண விரைவு பேருந்தில் பயணம் செய்ய சொல்வதா?

ஜோகூர் பாருவிலிருந்து பினாங்குக்கு பயணம் செய்ய ஒரு “விவிஐபி” சொகுசுப் பேருந்தாக இருக்க  சொகுசுப் பெட்டிக்கு RM95 செலுத்திய ஒரு பயணி, சாதாரண விரைவுப் பேருந்தில் ஏறச் சொன்னபோது ஏமாற்றப்பட்டதாக உணர்ந்தார்.

இது வெள்ளிக்கிழமை ஜோகூர் பாரு, லார்கின் பேருந்து முனையத்தில் பயணிகளுக்கும் விரைவுப் பேருந்து தொழிலாளர்களுக்கும் இடையே வாக்குவாதத்தை ஏற்படுத்தியதாக  தெரியவந்துள்ளது. இந்த சம்பவத்தின் பல வீடியோ கிளிப்புகள் சமூக ஊடகங்களில் பரவியதைத் தொடர்ந்து விசாரணை நடைபெற்று வருவதாக ஜோகூர் பாரு செலாத்தான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ரவூப் செலாமத் தெரிவித்தார்.

நான்கு விரைவு பேருந்து ஊழியர்களின் முரட்டுத்தனமான நடத்தை குறித்து 34 வயதான பயணியும் புகார் அளித்ததாக அவர் கூறினார். விவிஐபி விரைவுப் பேருந்து வழக்கமான விரைவுப் பேருந்தாக மாற்றப்பட்டதால் புகார்தாரர் அதிருப்தி அடைந்ததாக எங்கள் ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

விரைவு பஸ் டிக்கெட்டின் விலை RM95 ஆக இருந்தது. மேலும் பஸ்ஸின் நிலையும் செலுத்தப்பட்ட விலைக்கு ஏற்ப இல்லை. பேருந்து மாற்றப்பட்டது, இது தவறான புரிதலுக்கு வழிவகுத்தது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

சம்பந்தப்பட்ட நான்கு தொழிலாளர்களை அடையாளம் காணவும், அவர்களைக் கண்டுபிடிப்பதற்கும் உதவ, பேருந்து நிறுவனத்தை காவல்துறை அழைப்பதாக அவர் கூறினார். சாட்சிகள் மாவட்ட காவல்துறையை 07-2182323 என்ற எண்ணில் அல்லது அருகிலுள்ள ஏதேனும் காவல் நிலையத்திற்கு தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here