இன்று காலை பிறந்த குழந்தையை வீசிய சம்பவம் தொடர்பாக IPT மாணவர் கைது

ஆராவ், தாமான் ஶ்ரீ வாங் அருகே குழந்தையை வீசிய  வழக்கில் உயர்கல்வி நிறுவன (IPT) மாணவரை போலீசார் இன்று கைது செய்தனர். புதிதாகப் பிறந்ததாக  நம்பப்படும் குழந்தை, ஒரு கடையின் முன் கருப்பு பிளாஸ்டிக் பையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

காலை 9.10 மணியளவில் குழந்தை தொப்புள் கொடி சிதைந்த நிலையில் இருப்பது குறித்து பொதுமக்களிடமிருந்து காவல்துறைக்கு அழைப்பு வந்ததாக பெர்லிஸ் தொடர் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை இயக்குநர் ஏசிபி வாரி கியூ தெரிவித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், பெர்லிஸ் சமூக நலத் துறைக்கும் (ஜேகேஎம்) ஒரு பெண் (சந்தேகத்திற்குரிய) அழைப்பு வந்தது,.அவர் அந்தப் பகுதிக்கு அருகில் ஒரு குழந்தை கைவிடப்பட்டதாகக் கூறினார். இன்று செய்தியாளர்கள் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​அந்தப் பெண் தனது தொடர்பு எண்ணையும் துறையினரால் வற்புறுத்திய பிறகு கொடுத்துள்ளார் என்று அவர் கூறினார். அழைப்பைப் பெற்றவுடன், பெர்லிஸ் ஜேகேஎம் இடத்திற்கு விரைந்தபோது, ​​​​குழந்தை பிளாஸ்டிக் பையில் இருப்பதைக் கண்டேன் என்று வாரி கூறினார்.

சுகாதார அமைச்சின் அதிகாரிகளும் அந்த இடத்திற்கு வந்து குழந்தையை சிகிச்சைக்காக கங்கார் துவாங்கு பௌசியா (HTF) மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். குழந்தை ஆரோக்கியமாகவும், நிலையான நிலையில் இருப்பதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here