பிறந்த குழந்தையை குப்பையில் வீசிய இளம்பெண்ணை போலீசார் தேடுகின்றனர்

ஆராவ், தாமான் ஶ்ரீ  வாங் பல்கலைக்கழகத்தின் டெக்னாலஜி மாரா (UiTM) பெர்லிஸ் வளாகத்தின் நுழைவாயிலுக்கு அருகில் உள்ள உணவுக் கடையில் குழந்தை ஒன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து ஒரு இளம்பெண் தேடப்பட்டு வருகிறார்.

அராவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் அஹ்மட் மொஹ்சின் முகமட் ரோஸ்டி கூறுகையில், தொப்புள் கொடியுடன் இருந்த பெண் குழந்தை இன்னும் செயல்படாத உணவுக் கடையின் அருகே சாலை வழியாகச் சென்ற பொதுமக்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

தாமான் ஶ்ரீ வாங்கில் உள்ள ஒரு கடையின் முன் கருப்பு பிளாஸ்டிக்கால் சுற்றப்பட்ட குழந்தை கண்டுபிடிக்கப்பட்டதைக் குறித்து காலை 9.10 மணியளவில் பொதுமக்களிடமிருந்து எங்களுக்கு ஒரு தொலைபேசி அழைப்பு வந்தது.

பெர்லிஸ் மாநில சமூக நலத் துறைக்கு (ஜேகேஎம்) காலை 8.20 மணியளவில் ஒரு பெண்மணியிடமிருந்து தொலைபேசி அழைப்பு வந்தது. அவர் UiTM அரவ் அருகே ஒரு குழந்தையை விட்டுச் சென்றதாக எங்கள் ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

பின்னர் காலை 8.40 மணியளவில் சம்பவ இடத்திற்கு வந்த ஜே.கே.எம்., அதற்கு முன்பு பெண் அழைப்பாளர் கூறியது போல் ஸ்டால் பகுதியில் வைக்கப்பட்டிருந்த கருப்பு பிளாஸ்டிக் பையில் தொப்புள் கொடியுடன் பெண் குழந்தை இருப்பதைக் கண்டதாக அவர் தனது அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அவர் கூறியபடி, காலை 9.50 மணியளவில் வந்த சுகாதாரப் பணியாளருக்கு போலீசார் சம்பவம் குறித்து தெரிவித்தனர். தொடர்ந்து சிகிச்சைக்காக கங்கரில் உள்ள துவாங்கு பௌசியா மருத்துவமனையின் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவுக்கு குழந்தையை அழைத்துச் சென்ற சுகாதாரப் பணியாளர் குழந்தை ஆரோக்கியமாகவும், நிலையாகவும் இருப்பதாகத் தெரிவித்தனர்.

குழந்தையை வீசிச் சென்றதாகக் கருதப்படும் 19 வயது சிறுமியை நாங்கள் தற்போது தேடி வருகிறோம் என்றார். அவர் கூறுகையில், பிறப்பை மறைத்ததற்காக குற்றவியல் சட்டம் 317வது பிரிவின் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here