நாய் தாக்குதலில் இருந்து குழந்தைகளை காப்பாற்றிய பெண் காயம்

செராஸ், பத்து 9 இல் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் வாகன நிறுத்துமிடத்தில் 35 வயது பெண் ஒருவர் தனது பக்கத்து வீட்டு நாய் தாக்கியதில் காயமடைந்தார்.

சனிக்கிழமை (ஜூன் 11) மாலை 5.43 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக காஜாங் OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஜெய்த் ஹாசன் தெரிவித்தார். முதற்கட்ட விசாரணையில், அந்தப் பெண் தனது குழந்தைகளை நாயிடம் இருந்து பாதுகாத்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 12) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”அவளுடைய வலது முழங்கையில் ஒரு சிறிய சிராய்ப்பு ஏற்பட்டது. அவர் மருத்துவமனையில் காஜாங்கில் சிகிச்சை பெற்றார் மற்றும் மருத்துவமனை செர்டாங்கின் விலங்கு கடி மருத்துவமனையில் மேல் சிகிச்சை பெறுகிறார் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த நாய் பாதிக்கப்பட்டவரின் 38 வயதான அண்டை வீட்டாருக்கு சொந்தமானது. அவரிடம்  நாய் வளர்ப்பதற்கான சரியான உரிமம் இல்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார். நாயின் உரிமையாளர் தற்செயலாக அதன் கயிற்றை விடுவித்ததால் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 289இன் கீழ் விசாரணை நடத்தி வருகிறோம் என்றார்.

குடியிருப்பு பகுதிகள் உட்பட எந்த வளாகத்திலும் நாய்களை செல்லப்பிராணியாக வளர்க்க விரும்புவோர் அந்தந்த உள்ளூர் அதிகாரிகளிடம் அனுமதி பெற வேண்டும் என ஏசிபி முகமது ஜைத் தெரிவித்தார்.

எந்தவொரு தேவையற்ற சம்பவத்தையும் தவிர்க்க செல்லப்பிராணியும் முழுமையான கண்காணிப்பில் வைத்திருக்க வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here