முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ஒரு பெண்ணுக்கு பாலியல் தொல்லை வழங்கியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்

மூவார், முன்னாள் Sedili மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர் (ADUN), Rasman Itnain, கடந்த ஜனவரி மாதம், ஒரு பெண்ணை பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்த குற்றச்சாட்டின் பேரில், மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று ஆஜர்படுத்தப்பட்டார்.

எவ்வாறாயினும், 54 வயதான குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், அவருக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டுகளை மாஜிஸ்திரேட் அமலினா பசிரா எம்டி டாப் முன்னிலையில் மொழிபெயர்ப்பாளரால் வாசிக்கப்பட்டவுடன் அவர் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

குற்றச்சாட்டின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் 27 வயதுடைய பெண்ணுக்கு எதிராக குற்றவியல் சக்தியைப் பயன்படுத்தியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

ஜனவரி 13, 2022 அன்று மாலை சுமார் 5 மணியளவில் மூவார் மாவட்டத்தில் டொயோட்டா வெல்ஃபயர் சொகுசு காரில் இந்தக் குற்றம் செய்யப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.

 குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், கோத்தா டிங்கி ஐக்கியப் பிரிவுத் தலைவராகவும் இருக்கிறார், அவர் மீது குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 354 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது அதிகபட்சமாக 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது சவுக்கடி அல்லது இரண்டு தண்டனைகளில் ஏதேனும் ஒன்றை வழங்குகிறது.

முன்னதாக, அரசு வழக்குரைஞர் டெங்கு அமீர் ஜக்கி டெங்கு அப்துல் ரஹ்மான் மற்றும் துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஹயாத்துல் விர்தா முகமட் யூனோஸ் ஆகியோரால் நடத்தப்பட்ட வழக்கு விசாரணையில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு RM 5,000 ஜாமீன் விதிக்கப்பட்டது.

எவ்வாறாயினும், வழக்குரைஞர்களான முஹம்மது முகமட் நசீர் மற்றும் முஹம்மது இஸ்ஸாத் சயாபிக் இஸ்மாயில் ஆகியோர் சார்பில் ஆஜரான குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், போலீஸ் விசாரணையின் போது தனது வாடிக்கையாளர் ஒத்துழைத்ததன் அடிப்படையில் பிணையை குறைக்குமாறு முறையிட்டார்.

மாஜிஸ்திரேட் அமலினா தனது தீர்ப்பில், ஒரு நபர்  உத்தரவாதத்துடன் RM 4,000 ஜாமீன் வழங்கினார் மற்றும் வழக்கின் மறு குறிப்பு மற்றும் ஆவணங்களை சமர்ப்பிப்பதற்காக ஜூலை 3 ஆம் தேதியை நிர்ணயித்தார். மேலும், ஆகஸ்ட் 16 முதல் 18 வரை விசாரணை நடத்தப்படும் என்றும் நீதிமன்றம் அறிவித்துள்ளது.

முன்னதாக, பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா (பெர்சத்து) கோத்தா திங்கி பிரிவின் ஸ்ரீகண்டி கமிட்டியின் உறுப்பினரான பெண் ஒருவரிடமிருந்து, முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினரால் பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாகக் கூறி காவல்துறைக்கு புகார் வந்ததாக ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here