இரு தினங்களாக வேலைக்கு செல்லும் நேரத்தில் எல்ஆர்டி நிலையத்தில் ஏற்படும் நெரிசல்

கோலாலம்பூரில் இன்று காலை எல்ஆர்டி சேவையை பயன்படுத்திய பல பயணிகள் வேலைக்குச் செல்ல அசாதாரண நெரிசலால் சிக்கித் தவித்தனர். இன்று காலை சுமார் 8 மணி முதல் 9 மணி வரை இங்குள்ள பசார் சேனி ஸ்டேஷனில் முக்கிய நேரத்தில் நெரிசல் ஏற்பட்டது. நேற்று காலையும் இதேதான் நடந்தது என்பது புரிகிறது.

அனைத்து LRT பயனர்களில் 50% பேர் மட்டுமே பணியை அடைய முடியும் என்று சிலர் கூறியதால், பல பயணிகள் வேலைக்கு செல்ல முடியாத நிலையில், எல்ஆர்டி நிலையங்களில் உள்ள சூழ்நிலையை மெய்நிகர் குடிமக்கள் பகிர்ந்து கொண்டதையடுத்து, சமூக ஊடகங்களிலும் நெரிசல் பரவியது.

இருப்பினும், இன்று காலை சுமார் 10:30 மணியளவில் இங்குள்ள பல எல்ஆர்டி பகுதிகளில் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஆய்வில், சமூக ஊடகங்களில் பரப்பப்பட்ட நெரிசலான பகுதிகள் ஏற்கனவே காலியாக இருப்பதைக் கண்டறிந்தது.

எல்ஆர்டி ஸ்டேஷன் பகுதியில் உள்ள ஒரு கடையின் அடையாளம் தெரிவிக்க விரும்பாத  ஊழியர் ஒருவர், காலை 8 மணியளவில் அப்பகுதி மக்கள் நிறைந்ததாகக் கூறினார். இன்று காலை நிறைய பேர் இருந்தனர். மேலும் ரயில் சேவைகளின் அதிர்வெண் 3 நிமிடங்களில் இருந்து 5 நிமிடங்களாக அதிகரிக்கப்பட்டது என்றார். பிளாட்பாரத்தில் நெரிசலைத் தவிர்ப்பதற்காக இன்று காலை இங்கு நிலைமை பல துணை காவல்துறையினரால் கட்டுப்படுத்தப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், சில எல்ஆர்டி பகுதிகளில் எஸ்கலேட்டர்களில் (மின்படிகட்டுகள்) சில சேதம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் கணக்கெடுப்பில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இதனால் வேலைக்கு செல்லும் நேரத்தில் அதாவது காலை மற்றும் மாலை நேரங்களில் மக்கள் வேலைக்குச் செல்லும் மற்றும் திரும்பும் போது பெரும் நெரிசல் ஏற்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here