மோட்டார் சைக்கிள் – லோரி மோதிய விபத்தில் போதைப்பொருள் தடுப்பு முகமை அதிகாரி பலி

கோத்தா திங்கியில் ஒரு லோரி  மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் 34 வயதான  அம்மாநில தேசிய போதைப்பொருள் தடுப்பு முகமை அதிகாரி சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார். வியாழக்கிழமை (ஜூன் 16) காலை 8.20 மணியளவில் KM1.5 ஜாலான் பெரனி-லோக் ஹெங் மாவாய் என்ற இடத்தில் நடந்த சம்பவத்தின் போது பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்ததாக கோத்தா திங்கி OCPD Suppt Hussin Zamora தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ஒரு மோட்டார் சைக்கிளில், கோத்தா திங்கி போதைப்பொருள் அடிமையாதல் மறுவாழ்வு மையத்தில் பணியிடத்திற்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, எதிரே வந்த லோரி கட்டுப்பாட்டை இழந்து அவர் மீது மோதியது. பாதிக்கப்பட்டவரின் தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டு சம்பவ இடத்திலேயே இறந்து விட்டதாக அவர் கூறினார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றும் அவர் கூறினார். இது ஐந்து முதல் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM20,000 முதல் RM50,000 வரை அபராதம் மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், குறைந்தபட்சம் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு ஓட்டுநர் உரிமம் பறிமுதல் செய்யப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here