பிளாஸ்டிக் நாற்காலியால் தனது சொந்த மகனை தாக்கியதாக குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட நபர் , இதய நோய் காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதி

ஜெம்போல், ஜூன் 21 :

பிளாஸ்டிக் நாற்காலியால் மகனை தாக்கி, காயப்படுத்தியதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட நபர், இதய நோய் காரணமாக ஜெம்போல் மருத்துவமனை வார்டில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

எவ்வாறாயினும், குற்றம் சாட்டப்பட்ட எஸ் மகேந்திரன், 49, என்பவருக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு கோலப்பிலா அமர்வு நீதிமன்ற நீதிபதி நார்மா இஸ்மாயில் முன்நிலையில், மொழிபெயர்ப்பாளரால் தமிழ் மொழியில் வாசிக்கப்பட்டபோது, அவர் தான் குற்றமற்றவர் என்று கூறினார்.

குற்றச்சாட்டின்படி, ஜூன் 17 அன்று இரவு 8.10 மணியளவில் , தாமான் சாட்டிலைட்டில் உள்ள ஒரு வீட்டில், குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர், இறுக்கமாக அடுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த மூன்று சிவப்பு நிற பிளாஸ்டிக் நாற்காலிகளைப் பயன்படுத்தி வேண்டுமென்றே, அவரது மகனான எம்.யவனேஷ் (10) என்பவரை தாக்கி, காயப்படுத்தினார்.

அதைத் தொடர்ந்து, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ் மற்றும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 326A உடன் சேர்த்து படிக்கவும் கூடிய தண்டனைக்குரிய குற்றத்தைச் செய்தார் என்றும், இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத் தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

அதுமட்டுமின்றி, குற்றவியல் சட்டத்தின் 324வது பிரிவின் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு அதிகபட்ச காலத்தை விட இரண்டு மடங்கு சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படலாம்.

இவ்வழக்கில், ஆவணங்களை சமர்ப்பிப்பதற்கும் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர் ஒரு வழக்கறிஞரை நியமிக்கவும் நீதிபதி நார்மா ஜூலை 25 ஆம் தேதிக்கு வழக்கை ஒத்திவைத்தார்.

மேலும் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவருக்கு நீதிமன்றம் ஒரு தனி நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM8,000 ஜாமீன் வழங்கியது. அத்தோடு வழக்கு முடியும் வரை அரசு தரப்பு சாட்சிகளுக்கு இடையூறு செய்யக்கூடாது என கூடுதல் நிபந்தனையும் விதிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here