பண்டார் மெஞ்சலாராவில் வீட்டுக்கு வெளியே காளை மாடு முட்டி முதியவர் காயம்

கோலாலம்பூர், பண்டார் மெஞ்சலாரா என்ற இடத்தில் முதியவர் ஒருவர் அவரது வீட்டின் முன் காளை மாடு தாக்கியது. வெள்ளிக்கிழமை (ஜூன் 24) காலை 10.15 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக செந்தூல் OCPD உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

81 வயது முதியவர் வெளியே செல்வதற்காக தனது வீட்டின் முன் நின்று கொண்டிருந்தபோது காளை சாலையில் ஓடுவதைப் பார்த்தார். இது குறித்து அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 26) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், காளை பாதிக்கப்பட்டவரை நோக்கி ஓடிவந்து வயிற்றில் முட்டியது.

தாக்குதலால் அந்த நபருக்கு முதுகெலும்பு முறிவு மற்றும் பிற காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

சுங்கை பூலோவை நோக்கிச் செல்லும் மத்திய ரிங் ரோடு 2 வழியாக லோரி டிரைவரை காளை துரத்துவது பற்றிய பல வீடியோக்களை நாங்கள் சமூக ஊடகங்களில் கண்டோம் என்று ஏசிபி பெஹ் கூறினார்.

லோரி ஓட்டுநர் அந்த காளையின் உரிமையாளர் அல்ல என்றும், விலங்கைப் பிடிப்பதற்கான நடவடிக்கையை மட்டுமே மேற்கொண்டு வருவதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

அந்த நபர் காளையை மின்கம்பத்தில் கட்டினார், ஆனால் அது மீண்டும் விடுவிக்கப்பட்டு சுங்கை பூலோவை நோக்கி ஓடத் தொடங்கியது என்று ஏசிபி பெஹ் கூறினார்.

வெள்ளியன்று கம்போங் செலாயாங் லாமாவுக்கு அருகிலுள்ள மசூதியில் மூக்கு வளையம் போடும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த காளை தன்னை விடுவித்துக் கொண்டது குறித்து காவல் துறை புகார் அளித்திருப்பது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது என்றார்.

குர்பானுக்காக மசூதிக்கு விலங்கு கொடுக்கப்பட்டது. முதியவரைத் தாக்கிய அதே காளை என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார். அலட்சியமாக ஒரு மாட்டினை விடுவித்து மனித உயிருக்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்தியதாக வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள் 017-223 2031 என்ற எண்ணில் Sjn Nor Hafizullah Norahim அல்லது 03-4048 2222 என்ற எண்ணில் செந்தூல் போலீஸ் நடவடிக்கை மையத்தைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here