விடுதியில் மாணவர் கொடுமைப்படுத்தல்; விசாரணை ஆவணம் அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்தில் சமர்ப்பிக்கப்படும்

ஈப்போ, தெலுக் இந்தானில் உள்ள ஒரு மேல்நிலைப் பள்ளி தங்குமிட மாணவர்  கொடுமைப்படுத்துதல் வழக்கில் கைது செய்யப்பட்ட 10 மாணவர்களின் விசாரணை அறிக்கையை வியாழனன்று போலீசார் முடித்துள்ளனர்.

நாளை வரை நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டிருந்த 16 மற்றும் 17 வயதுடைய 10 ஆண் மாணவர்களும் போலீஸ் பிணையில் விடுவிக்கப்படுவார்கள் என்று பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் தெரிவித்தார்.

விசாரணை முடிவடைந்துள்ளதால், காவல் நீட்டிக்கப்படவில்லை, மேலும் விசாரணை ஆவணம் பேராக் அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்தில் மேல் நடவடிக்கைக்காக சமர்ப்பிக்கப்படும் என்று பெர்னாமாவை இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

தெலுக் இந்தான் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த பாதிக்கப்பட்ட படிவம் 2 மாணவரை பரிசோதித்ததில், முதுகில் விலா எலும்பு முறிவு மற்றும் தீக்காயங்கள்,  மார்பு, முதுகு, இரு கைகளில் மென்மையான திசு காயம் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவர் தெலுக் இந்தான் மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டார் மற்றும் நேற்று வீடு திரும்ப அனுமதிக்கப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

வியாழன் அன்று இரவு 9.40 மணிக்கு வழக்கின் அறிக்கையைப் பெற்ற பின்னர், வியாழன் இரவு 11.20 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்ட 10 மூத்த மாணவர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். அதே நாளில் நள்ளிரவு 12.30 மணி முதல் நள்ளிரவு 1 மணி வரை பாதிக்கப்பட்டவர் கொடுமைப்படுத்தப்பட்டார்.

முதற்கட்ட விசாரணையின்படி, சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் பாதிக்கப்பட்டவரை அவரது தங்கும் அறைக்கு அழைத்துச் சென்றார். அங்கு அவரை ஒரு கும்பல் தாக்கியது, மேலும் சூடான இரும்பினால் அவரை காயப்படுத்தியுள்ளனர்.

பாதிக்கப்பட்ட மாணவர் சந்தேக நபர்களில் ஒருவரின் காதலியான ஒரு மாணவியுடன் அரட்டை அடிப்பதைப் பார்த்ததால், இந்த சம்பவம் பொறாமையின் காரணமாக இருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here