சிவசங்கரியின் Birmingham கனவு விபத்துக்குப் பிறகு சிதைந்தது

கோலாலம்பூர்: இங்கிலாந்தின் பர்மிங்காமில் 2022 காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியில் (ஜூலை 28-ஆகஸ்ட் 8) தங்கப் பதக்கம் வெல்வதற்காக தேசிய மகளிர் ஸ்குவாஷ் வீராங்கனை எஸ். சிவசங்கரியின் கனவு ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலையில் கார் விபத்தில் சிக்கியதில் நினைவாகவில்லை. அவர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.

இந்த விஷயத்தை மலேசிய ஸ்குவாஷ் ராக்கெட் சங்கத்தின் (SRAM) இயக்குனர் மேஜர் (ஓய்வு) S. மணியம் உறுதிப்படுத்தினார். பர்மிங்காமில் தேசியக் கொடியேற்றவிருந்த சிவசங்கரி தற்போது புத்ராஜெயா மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகத் தெரிவித்தார்.

சிவசங்கரிக்கு தலையிலும் உடலிலும் காயம் ஏற்பட்டது. நான் அவளைப் பார்க்க அங்கு (மருத்துவமனைக்கு) செல்கிறேன். இப்போது எங்களுக்கு (SRAM) தெரியும், சிவா காமன்வெல்த் போட்டியில் விளையாட முடியாது. இது நடந்ததற்காக நான் மிகவும் வருத்தமாகவும்  இருக்கிறேன்.

சிவசங்கரிக்கு பதிலாக யார் நியமிக்கப்படுவார்கள் என்பது குறித்து இன்று இரவு பயிற்சியாளர்களுடன் ஆலோசிப்பேன். இன்று காலை பூர்வாங்க விவாதம் நடத்தினோம். இன்று மாலை நீதிமன்றத்தில் சில நிகழ்ச்சிகளைப் பார்ப்போம். பின்னர் சில மாற்றங்களைச் செய்வது பற்றி ஆலோசிப்போம் என்று பெர்னாமா இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

நேற்று, அதிகாலை 3.46 மணியளவில் மாஜூ விரைவுச் சாலையில் லாரியும் காரும் மோதிய விபத்தில் ஒரு பெண்ணின் தலையில் காயம் ஏற்பட்டதாக மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (JBPM) தெரிவித்துள்ளது.

சைபர்ஜெயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (BBP) செயல்பாட்டுத் தளபதி, மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி II ரோஸ்மன் அப் ரஹ்மான் கூறுகையில், ஒரு டன் எடை கொண்ட லோரி மீது மோதியதில் 90% எரிந்த புரோட்டான் சாகா BLM கார் சம்பந்தப்பட்ட ஆரம்ப அறிக்கை கிடைத்துள்ளது.

தீயணைப்பு வீரர்களால் தீ அணைக்கப்பட்டது மற்றும் மூன்று பேர் பாதிக்கப்பட்டனர். ஒரு பாதிக்கப்பட்டவர் மட்டுமே பலத்த காயமடைந்தார், அவர் ஆம்புலன்ஸ் மூலம் புத்ராஜெயா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

விபத்தில் சிக்கிய மற்றவர்கள் புரோட்டான் சாகாவின் சாரதி என நம்பப்படும் 20 வயது இளைஞரும், காயமடையாத 40 வயது ஆடவர்  (லோரி ஓட்டுநர்) என்றும் அவர் கூறினார்.

பவர் லிஃப்டிங் பாரா தடகள வீரர் போனி புன்யாவ் கஸ்டினுடன் இணைந்து காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியில் Jalur Gemilang  (தேசியக் கொடி) ஏந்தியவராக இருந்த சிவசங்கரி, மலேசியாவின் தங்கப் பதக்கம் பெறும் நம்பிக்கையில் ஒருவராக இருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here