சம்மன் வழங்கிய போக்குவரத்து காவலரை தாக்கியதற்காக பொறியியாளர் கைது

பாலேக் புலாவ்: வாகனம் ஓட்டும்போது கைபேசியைப் பயன்படுத்தியதற்காக சம்மன் வழங்கிய போக்குவரத்துக் காவலரைத் தாக்கிய பொறியிலாளர் கைது செய்யப்பட்டார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 28) போக்குவரத்து காவலரை ஒருவர் தாக்கும் வீடியோ வைரலானது. திங்கட்கிழமை (ஜூன் 27) மாலை 6.30 மணியளவில் பினாங்கு அனைத்துலக வர்த்தக நகரத்திற்கு அருகிலுள்ள ஜாலான் துன் டாக்டர் அவாங்கில் 51 வயதுடைய நபர் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டதாக பாலேக் புலாவ் OCPD துணைத் தலைவர் கமருல் ரிசல் ஜெனல் தெரிவித்தார்.

வாகனம் ஓட்டும் போது கைத்தொலைபேசியைப் பயன்படுத்தியதற்காக சம்மன் வழங்கியது அந்த நபர் மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

அந்த நபர் தனது மொபைல் ஃபோனில் பதிவு செய்யக்கூடாது என்ற காவல்துறையின் அறிவுறுத்தல்களையும் புறக்கணித்தார். போலீஸ்காரர் அந்த நபரிடம் தனது வேலையைச் செய்வதைத் தடுக்க வேண்டாம் என்று கூறி கைபேசியைக் கைப்பற்ற முயன்றார். அந்த நபர் வன்முறையில் ஈடுபட்டு பரபரப்பை ஏற்படுத்தினார்.

51 வயதான அந்த நபர் ஜூன் 30 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று  கமருல் ரிசல் கூறினார். குற்றவியல் சக்தியைப் பயன்படுத்தி ஒரு பொது ஊழியரை தனது கடமையைச் செய்யவிடாமல் தடுக்கும் வகையில் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 353 இன் கீழ் வழக்கு உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here