பல்கலைக்கழக மாணவர் விடுதியில் சடலமாக கண்டெடுக்கப்பட்டார்

செர்டாங்: யுனிவர்சிட்டி புத்ரா மலேசியா கல்லூரி குடியிருப்பு ஒன்றில் நேற்று இறுதியாண்டு பல்கலைக்கழக மாணவர் ஒருவர் இறந்து கிடந்தார். NST இன் அறிக்கையின்படி, இரவு 7.45 மணியளவில் இந்தச் சம்பவத்துடன் காவல்துறைக்கு தெரிவிக்கப்பட்டது.

29 வயதான அவர் நவீன மொழிகள் மற்றும் தொடர்பு கல்வியை பயின்று வருவதாகவும் அவர் இறுதியாண்டு முதுகலை மாணவர் என்பது ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. அவர் குடியிருப்பு கல்லூரி அறையில் தனியாக வசித்து வந்தார்.

உடல் சட்டை இல்லாமல், நீண்ட பேன்ட் அணிந்து, படுக்கைக்கு அருகில் தரையில் கிடந்ததார் என்று செர்டாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ஏ.ஏ. அன்பழகன் கூறியதாக கூறப்படுகிறது. பலியானவர் கடைசியாக அவரது உடல் கண்டெடுக்கப்படுவதற்கு இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு இறந்திருக்கலாம் என்று கருதப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here