7 நாட்கள் எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

பெட்ரோல் விலையில் மாற்றம் இல்லை என மத்திய நிதியமைச்சகம் இன்று அறிவித்துள்ளது. RON97 இன் விலை லிட்டருக்கு RM4.84 ஆக இருக்கும், RON95 லிட்டருக்கு RM2.05 விலையில் தொடர்ந்து இருக்கும். டீசல் விலையும், லிட்டருக்கு ரிங்கிட் 2.15 ஆக உள்ளது. இந்த விலைகள் நள்ளிரவு முதல் ஜூலை 6 வரை அமலில் இருக்கும்.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலையின் போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, தொடர்ந்து மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதிப்படுத்த உரிய நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

உலகளாவிய எண்ணெய் விலை உயர்விலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, RON95 மற்றும் டீசலின் சந்தை விலை தற்போதைய உச்சவரம்புக்கு அப்பால் அதிகரித்துள்ள போதிலும், அரசாங்கம் RON95 இன் உச்சவரம்பு விலையை லிட்டருக்கு RM2.05 ஆகவும், டீசல் லிட்டருக்கு RM2.15 ஆகவும் பராமரிக்கும்.

RON97 பெட்ரோலின் சில்லறை விலையில் பார்க்கப்படும் விலை, சந்தை விலைக்கு ஏற்ப நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here