சாலை விபத்தில் உயிரிழந்த 2 வயது குழந்தையை அங்கேயே விட்டு சென்றவர்கள் திருமணமான தம்பதியர் அல்லர்

தம்பின், ஜாலான் சுங்கை கெலமா, ஜெலாய், ஜெமாஸ் என்ற இடத்தில் ஜூன் 26 ஆம் தேதி நடந்தவிபத்தைத் தொடர்ந்து இரண்டு வயது சிறுவனின் உடலைக் கைவிட்டு கைது செய்யப்பட்ட இருவரும் திருமணமான தம்பதிகள் அல்ல என்பதை போலீசார் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர்.

சம்பவம் நடந்த அன்று 30 வயது ஆடவரும், குழந்தையின் தாயான 27 வயது பெண்ணும் புரோட்டான் ஈஸ்வரா காரில் பயணம் செய்ததாக தம்பின் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் சுப்ட் அனுவால் அப் வஹாப் தெரிவித்தார்.

விபத்தைத் தொடர்ந்து, அடையாளம் தெரியாத வாகனம் மோதியதற்கு முன், குழந்தை காரிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டு சாலையில் விழுந்தது. அவர்கள் இருவரும் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது  சோதனையில் தெரிய வந்ததாக  அவர் கூறினார்.

போதைப்பொருள் தொடர்பான  14 முந்தைய பதிவுகள் ஆடவருக்கு இருந்ததாகவும், போதைப்பொருள் தொடர்பான முந்தைய பதிவு அந்தப் பெண் வைத்திருந்ததாகவும் அனுவால் கூறினார்.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1985 இன் பிரிவு 39A (1) இன் கீழ் கடந்த திங்கட்கிழமை தொடங்கி நான்கு நாட்களுக்கு அந்த நபர் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். அதே நேரத்தில் வாகனத் திருட்டு குற்றத்திற்காக போலீசார் நாளை மறுவரையறை உத்தரவைப் பெறுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக பெண் ஒரு நாள் காவலில் வைக்கப்பட்டதாக அனுவால் கூறினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 11.30 மணியளவில் விபத்தில் சிக்கிய இரு சந்தேக நபர்களும் சிறுவனின் உடலை விட்டுச் சென்றதாக நேற்று ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

சந்தேக நபர்கள் இருவரும் தங்களுக்கு உதவுவதற்காக நின்றவரின் நான்கு சக்கர வாகனத்தைப் பயன்படுத்தி சம்பவ இடத்திலிருந்து தப்பிச் சென்றது தெரிய வந்தது.

திங்கட்கிழமை அதிகாலை 4.30 மணியளவில் ஃபெல்டா புக்கிட் ஜலோரில் உள்ள அவர்களது வீட்டில் தம்பதியினர் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர். மேலும் சந்தேக நபர் ஓட்டிச் சென்ற வாகனத்தில் போதைப்பொருள் இருந்ததையும் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here