பொறுப்பற்றவர்களின் செயலால் Sungai Chandong நீர் சிவப்பு நிறமாக மாறியது

போர்ட் கிள்ளான், புலாவ் இண்டாவில் உள்ள  Sungai Chandong  நீர், பொறுப்பற்ற சில தரப்பினரின் செயல்களால்  சிவப்பு நிறமாக மாறியது. சுற்றுச்சூழல் மற்றும் நீர் அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ துவான் இப்ராஹிம் துவான் மான், ஜாலான் சுங்கை பினாங்கில் உள்ள நீர்ப்பாசனம் மற்றும் வடிகால் துறையின் (ஜேபிஎஸ்) வெள்ளத் தணிப்புக் குளத்தின் கீழ்ப்பகுதியில் மாசு ஏற்பட்டது என்றார்.

மீன்பிடி படகுத்துறையிலும் ஒரு கணக்கெடுப்பு நடத்தப்பட்டது. மேலும் தண்ணீர் இன்னும் சிவப்பாக இருப்பதைக் கண்டறிந்தது மற்றும் அமில சோதனையில் கார அளவு pH 6.44 இல் இருப்பதைக் காட்டியது. ஜாலான் பினாங் 5/5 இல் விசாரணைகள் தொடர்ந்தன. மழைக்கால வடிகாலில் சிவப்பு திரவம் பாய்ந்ததற்கான தடயங்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன. இது சிவப்பு திரவக் குப்பையின் இருப்பிடமாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. இந்த பொறுப்பற்ற செயல் இரவு நேரத்தில் நடத்திருக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here