போலி அடையாள அட்டைகளின் கும்பலின் தலைவராக செயல்பட்டதாக அரசியல் கட்சி தலைவர் கைது

போலி அடையாள அட்டைகளின் கும்பலின் தலைவராக செயல்பட்டது தொடர்பில் சபாவில் அரசியல் கட்சி தலைவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். Parti Perpaduan Rakyat Sabah (PPRS) தலைவர் அர்ஷத் அப்துல் முலாப் ஜூன் 22 அன்று சுபாங் ஜெயாவில் உள்ள அவரது வீட்டில் கைது செய்யப்பட்டதாக உள்துறை அமைச்சர் ஹம்சா ஜைனுதீன் தெரிவித்தார்.

அர்ஷாத்தின் கூட்டாளி என்று கூறப்படும் அம்கா அகமது என்பவரையும் போலீசார் கைது செய்தனர். அம்காவுக்கும் கட்சிக்கும் தொடர்பு இருக்கிறதா என்பது உடனடியாகத் தெரியவில்லை. அவர்கள் இருவரும் இன்று காலை ஷா ஆலம் உயர் நீதிமன்றத்தில் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 420 இன் கீழ் மோசடி செய்ததற்காக குற்றம் சாட்டப்பட்டனர் என்று ஹம்சா கூறினார்.

Parti Perpaduan Rakyat Sabah (PPRS) அதிகாரப்பூர்வமாக அரசியல் கட்சியாக 2017 இல் பதிவு செய்யப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார். அவர் (அர்ஷாத்) கட்சியை தனது சொந்த நலனுக்காக பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படுகிறது என்று அமைச்சர் புக்கிட் அமானில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

நான்கு வகையான அடையாள அட்டைகள் நீலம், சிவப்பு, பச்சை மற்றும் பிரவுன் என நான்கு வகையான அட்டைகள் அரசாங்கமே மட்டுமே அங்கீகரிக்க முடியும் என்பதை மக்களுக்கு ஹம்சா நினைவூட்டினார் . இருப்பினும், சபாவில் உள்ள குடிவரவுத் துறைக்கு IMM13 என்ற தற்காலிக ஆவணத்தை வழங்குவதற்கான தனிச்சிறப்பு உள்ளது. ஆனால் இவை தேசிய பதிவுத் துறையின் (JPN) கீழ் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here