பொருத்தமான வேட்பாளர் கிடைக்கவில்லையெனில் லங்காவியில் நானே போட்டியிடுவேன் என்கிறார் துன் மகாதீர்

துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் தனது லங்காவி நாடாளுமன்றத் தொகுதியைக் காக்க மீண்டும் களத்தில் இறங்கத் திட்டமிட்டுள்ளார். பெஜுவாங்கில் இருக்கும்  வேட்பாளர்களை நிறுத்த இருப்பதாகவும் பொருத்தமான வேட்பாளர்கள் கிடைக்கவில்லை என்றால் லங்காவியில் நிற்பேன் என்றும் முன்னாள் பிரதமர் கூறினார்.

புதன்கிழமை (ஜூன் 29) இரவு லங்காவியில் உள்ள குவாவில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் படகு நடத்துநர்களுடனான சந்திப்பிற்குப் பிறகு, “எங்களால் இன்னும் வேட்பாளர்களை பெயரிட முடியாது,” என்று ஆஸ்ட்ரோ அவனி மேற்கோள் காட்டினார்.

தகுதியான தேர்வுகள் இல்லை என்றால், நான் போட்டியிட மக்கள் பரிந்துரைத்தால், நான் பரிசீலிப்பேன். மார்ச் மாதம், உடல்நலக் குறைவு காரணமாக லங்காவியில் போட்டியிட முடியாது என்று டாக்டர் மகாதீர் கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here