இடிந்து விழுந்த பகுதியில் சரிவை சரிசெய்யும் பணியை விரைவுபடுத்துமாறு குடியிருப்பாளர்கள் வலியுறுத்தல்

மலாக்காவில்  ஜூன் 23 ஆம் தேதி இடிந்து விழுந்த பகுதியில் சரிவை சரிசெய்யும் பணியை விரைவுபடுத்துமாறு பங்சாபுரி புக்கிட் பியாடு மற்றும் தாமன் செட்டியா ஜெயா குடியிருப்பாளர்கள் வலியுறுத்தியுள்ளனர்.

புக்கிட் பியாடு அபார்ட்மென்ட் குடியிருப்பாளர்கள் சங்கத்தின் தலைவர் லிம் காங் ஹாக் கூறுகையில், தற்போது சாய்வானது கேன்வாஸால் மட்டுமே மூடப்பட்டிருக்கிறது. இதனால் அங்குள்ள 250 க்கும் மேற்பட்ட குடியிருப்பாளர்கள் கவலையடைகின்றனர். குறிப்பாக அந்த இடத்தில் இருந்து ஐந்து மீட்டருக்கும் குறைவாக வசிக்கும் G மற்றும் H பிளாக்கில் உள்ளவர்கள்.

இந்த அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் அடிவாரத்தில் உள்ள ஒரு மாடி வீட்டின் சுவரின் ஒரு பகுதியும் பாதிக்கப்பட்டு சேதமடைந்துள்ளது. பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக ஆக்கிரமிப்பாளர்கள் தற்காலிகமாக இடம் பெயர்ந்துள்ளனர் என்று செய்தியாளர்களை சந்தித்த போது கூறினார்.

லிம் கருத்துப்படி, ஏறக்குறைய 10 மீட்டர் உயர சரிவில் உள்ள கான்கிரீட் சுவர் ஜூன் 23 அன்று பலத்த மழையின் போது மாலை 6.30 மணியளவில் கல் மற்றும் சிவப்பு மண் துண்டுகளுடன் இடிந்து விழுந்தது.

சீரற்ற காலநிலை காரணமாக, அபார்ட்மென்ட் கிட்டத்தட்ட 54 ஆண்டுகள் பழமையானதாக இருந்தாலும், இதற்கு முன், எந்த அசம்பாவிதமும் ஏற்படவில்லை என்றும் உடனடியாக பழுதுபார்க்கும் பணியை மேற்கொள்ளுமாறு குடியிருப்பாளர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

இடிந்த பகுதிகள் கேன்வாஸால் மூடப்பட்டிருந்ததால், பாறைகளின் தாக்கத்தால் கான்கிரீட் சுவர் சாய்ந்து சில உடைந்ததால், குடியிருப்பாளர்கள் பாதுகாப்பாக உணரவில்லை என்றார்.

முன்பு உடைந்த குழாய்கள் இருந்தன. இப்போது தொடர்ந்து கனமழை பெய்து வருவதால், தற்போதுள்ள விரிசல் மற்றும் நிலத்தடி நீர் ஓட்டம் சீரமைக்கும் பணி தாமதமானால் நிலைமை மோசமடையும் என்று நாங்கள் கவலைப்படுகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here